Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makongolo mahanga aahidi kulifanya soko la buguruni kuwa la kimataifa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ng'wanangwa, Oct 5, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Katika hali inayoonesha wagombea wa CCM kuishiwa sera na kuendekeza dhana ya kuwaona Watanzania ni mazuzu, mgombea wa Ubunge jimbo la Segerea Bw. Dr. Makaongolo Makanga ametoa ahadi kichekesho kwa wanachi wake baada ya kuwaahidi kuwa akichaguliwa atalifanya "soko la buguruni kuwa la kimataifa".

    Mimi ninaishi jimbo la Segerea. Buguruni ni moja ya vitongoji vya jimbo hili ambavyo watu wamejenga kiholela na wengi ni masikini wa kipato. Huwezi kujenga Soko lenye hadhi ya Kimataifa mahala ambapo miundombinu ya ujenzi ni mibovu kama ilivyo Buguruni. Kama kuna kitongoji ambapo CCM inachukiwa kwa kiasi kikubwa na watu wana kiu ya mabadiliko, ni Buguruni. Ahadi ya Mahanga haina mashiko na inaweza kutafsiriwa kama kejeli.

    Kwa miaka mitano ambayo Mahanga amekuwa mbunge amefanikiwa jambo moja tu:
    Kujenga baa ya Nyantare maeneo ya Tabata Bima, ambayo hata hivyo inasemekana anaimilikki yeye.

    1. Ameshindwa kuunganisha Mawenzi na Kimanga kwa lami
    2. Ameshindwa kumalizia ujenzi wa kituo bora cha daladala Kimanga
    3. Ameshindwa japo kupunguza kero ya maji. Si ajabu Segerea kukosa maji mwezi mzima
    4. Lakini amejenga kumbi zake mbili za starehe kwa muda wa mwaka mmoja.

    Hata hivyo, kila aliposema "ccm hoyee!!" waliojibu ni wale tu waliokuwa wamevalia matambala ya kupigia deki (vijifulana vya njano). Aliharibu zaidi alipoomba wananchi wamchague JK.

    Source: NICHAGUE MIMI (ITV)
     
  2. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    jamaa si alikuwa waziri mama yangu ana hali mbaya
     
  3. Bally B

    Bally B Senior Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 11, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwanini hakulijenga wakati akiwa tayari ni mbunge kuanzia 2005 hadi mwaka jana? F.U.C.K HM
     
  4. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    They are very desperate!! Dawa iko tu, 310/10/2010.:A S 112: tutawamwaga tu!!
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    aende zake kule maji huko segerea ni tatizo la kitaifa sasa. hakuna lolote la maana alilofanya.
     
  6. D

    Dina JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,735
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Afadhali hata nyie huko kunatazamika, sisi huku alikotuacha uchafu mtupu!
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    nichague mimi (itv)-- kw nni unaiita hivo? Mahanga hayupo serious na halmashauri yake yote haipo serious wanaiba hela za wananchi. Watu wanakatwa kodi kwenye biashara zao hakuna mtu anayefanya biashara bure pale wote wanakatwa kodi pale lakini hamna kinachobadilika.
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    NICHAGUE MIMI ni kipindi cha televisheni ya ITV ambapo wagombea hupewa muda wa kujinadi (nadhani wanalipia, si unajua Mengi ni Mchaga?).
     
  9. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    buguruni hiyo ni ile ambayo kila mwaka uongoza kwa kipindipindi kutokana na ukosefu wa miundo mbinu ya maji taka au nyingine? Huyo zuzu kweli.
     
Loading...