Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makongo high school

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Michael Mwakyusa, Jun 15, 2012.

  1. M

    Michael Mwakyusa JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Natoa pongezi kwa shule ya sekondari makongo imetoa wengi kimichezo na kitaaluma,hawa wamesoma makongo.kaseja, pawasa,kalala junior,bambo,marehemu chifupa ,jose mara,nk.jamani makongo mbona siisikii tena?.nawakilisha wana jf.
     
  2. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,678
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Hii nayo ni thread ati?
     
  3. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,571
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    HAta mimi nashangaa mkuu, enzi zetu 99s MAkongo ilikuwa noma, ila kwa sasa Div 0 na 4 za kumwaga
     
Loading...