Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makonde dancers_ (Mapiku & Sindimba original hakika huu ndiyo muziki wa kweli

Discussion in 'Jamii Photos' started by AridityIndex, Aug 19, 2011.

  1. A

    AridityIndex Senior Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau ngoja nisiwanyimeni utamu wa mambo huu, najua mko wengi mnakasirishwa na miziki mingi ya bongo isiyo na kichwa wala miguu. Huu ndiyo muziki wa kweli. Wale wazee wenzangu mtakumbuka enzi zetu za akina cosmas Katembo.


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. H

    HOYANGA Senior Member

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Labda nitumie handlens kuiona hiyo picha!!!!
     
  3. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hoyanga umepona?umekwepa kupunzika kwa amani?pole sna mkurugenzi
     
Loading...