Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makonda

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaJambazi, Jul 19, 2010.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,450
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Ndo wanaowafaidi mabinti vigori wa shule ya msingi na sekondari.
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    alaa?!
     
  3. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kumbe? sikujua!
    hiyo avatar yako kuna nn?
     
  4. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    kweli inasikitiosha kwanza ukiangalia jinsi makonda walivyo wachafu (majoriti) halafu ukiangalia hawa mabinti zetu wanavyo jirahisishwa kwao na usista duu wao wa mjini naishiwa nguvu kabisa.... nishajuuliza wanacho kipata kwa hao makondakta ni kitu gani hasa hadi wanawehuka na akili kwa kujishetuwa kwao sijapata jibu bado.
     
  5. JS

    JS JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jibu: Kupanda daladala bila bugudha kama wengine na kutokulipa nauli wakati mwingine
     
  6. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2010
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Mh, hivi ni kweli wasichana wana akili ila huwa hawazitumii? Wameziweka kwenye pochi?
     
  7. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mafundi wa kuhonga buku buku za vocha... chipsi na kusafiri bure!!
     
  8. m

    mtyangimboli Member

    #8
    Jul 19, 2010
    Joined: Jun 25, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna kabinti kamoja ka kimara kalinishangaza. Wazazi wake wanajiweza kifweza na wanampa alfu mbili kila siku na siku nyingine baba yake anakapeleka hadi shule asubuhi anapoenda kazini. cha kushangaza kalitiwa mimba na konda wa kipanya. wakati mwingine sio suala la lift au offer ya alfu. nadhani kuna makonda wana ushairi mzuri yaani wanajua kupanga vina na mizani acha kabisa. binti anajikuta anasikiliza hadi anasahau kushuka kituoni kwake. Sijui tutawaokowaje mabinti zetu
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Jul 19, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,962
    Trophy Points: 280
    This is wrong on so many levels - morality-wise, legal-wise, common sense-wise, etc. For these grown ass men to lure these girls, especially the elementary (primary) school ones, to have sex with them in exchange for whatever is statutory rape (in my book and I could care less what our law says about it). Where are the activists?
     
  10. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,567
    Likes Received: 5,448
    Trophy Points: 280
    makonda wengi ni watu wazima[18yrs+]......so kinachotokea ni kuwa wana-take advantage ya hivi vitoto vya shule kama ambavyo mijitu mingine mizima inavyofanya.....hii issue ya makonda na vibinti tangu niko shule kuna videmu vilikuwa vinaliwa na makonda..........
     
  11. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,450
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Unakutana na binti sa 2 au 3 usiku na uniform unadhani amestrugle kupanda daladala kumbe alikua anasubiri daladala lake special.
     
  12. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Whr r u NN?
     
  13. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Du hii kali. Yaani kumbe..................
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,700
    Likes Received: 4,415
    Trophy Points: 280
    Unikumbushe nikugongee Thanks baadae kwani nimeshashuhudia mara mbili pale Ilala boma konda akitoa matumizi kwa kadenti halafu akimsimulia dereva wake na kuchekelea uchafu ule, akieleza kwa kirefu jinsi wanavyokutana, na mara ya pili ni karibu mwezi tu umepita pale External Mabibo wanapoosha magari na kupasua kokoto, nimepita mitaa ile nikaona Daladala Hiace imeegeshwa mida ya kumi ni mbili jioni na ndani siti ya nyuma kabisa kuna kadenti... na mtu mabaye kwa kweli sikuweza kuelewa alikua ni konda au dereva, ila swali ambalo liligonga sana kichwa changu ni kwamba, ile dala dala haikuwa inaoshwa pale, kwani ilikuwa iko kweni service road lakini pia haikuwa imeharibika, na kama imeharibika, huyu binti humui ndani tena huku siti ya nyuma na baadhi ya vioo vinefungwa na yeye ni fundi? Mhh hakika yalikuwa maswali magumu sijapata on. Walaaniwe
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ni uchafu ule ule regdless konda au dereva
     
  16. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,700
    Likes Received: 4,415
    Trophy Points: 280
    Ni kweli
     
  17. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wale jamaa wanakuaga na ukame na wakipata kadenti wanakapa mapigo ya ajabu mpaka kanachanganyikiwa na kesho kanarudi tena wala siyo nauli
     
  18. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,700
    Likes Received: 4,415
    Trophy Points: 280
    kweli sio swala la nauli, hebu nenda kaviangalie vile vya kule chanika na kisarawe wale makonda na madereva wanavyowafanya
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Jul 20, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Sio suala la nauli wala nini, mabinti wenyewe wanawapenda jamaa jinsi walivyo!
     
  20. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kuna jamaa mmoja aliniambia mabinti huwa wanapenda wanaume wa ajabu ajabu, vinyozi, marasta, makonda na vijana wachafu wachafu wa vijiweni, sijui wanawapa mapigo ya ukakika zaidi kule wale wastaarabu maana wanawashobokea kwelikweli! Utakuta kabinti kameganda saluni masaa hata hakanyolewi mmmh...............
     
Loading...