Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makonda wa kike.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkwakwasu, Mar 30, 2011.

  1. M

    Mkwakwasu Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani cku zote wanaume ni wabishi kwenye magari.Lakini juzi nimepanda gari flani konda alikuwa bonge la msichana.bac wanaume walikuwa watiifu kama wanapokea sakrament kwa padre.Whyyyyyý jamani?
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kwani mtu akipanda daladala anakuwa mkorofi bila sababu??? Kwahiyo unataka kutuambia waliambiwa walipe mia tano wakalipa badala ya mia mbili hamsini au ulikuwa unataka kusemaje???

    Watiifu kivipi???
     
  3. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    naona kama vile sijaelewa!! au njaa??????
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mie ndo kabisa kanichanganya kweli halafu sijui ikoje watu wanaleta thread nusunusu hawamalizii
     
  5. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    labda umeme unasumbua, au nini sasa????? Mkwakwasa hembu iweke wazi zaidi!!

    kama ilikuwa paper ya physics naona mie hapa ningelamba 5/100
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    nani anapenda kuaibika, mwe!!
     
  7. CPU

    CPU JF Gold Member

    #7
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu
    Mi nakupata sawasawa!
    Ni sehemu nyingi inatokea hivyo kwamba huduma inayotolewa ikifanywa na jinsia ya kike usumbufu usio wa lazima unapungua kwa kiasi kikubwa sana, hasa kutoka kwa wanaume. Mara chache sana wanawake huwa wasumbufu.
    Utashangaa kama kuna daladala mbili zinaenda mwenge moja ina konda mwanamke na nyingine mwanaume utajionea ile ya konda mwanamke inaanza kujaa mapema hata kama siti za kukaa zimeshajaa wakati ile ya mwanaume itakuwa inasuasua kujaa
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kweli mkuu hata wanawake nao ni watiifu sana kwa wanaume wanao toa huduma

    Ila wakiwa wanawake kwa wanawake dah huwa inakuwa balaa mara huyu kabidua mdomo taabu tupu.
     
  9. CPU

    CPU JF Gold Member

    #9
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni kweli mkuu, ila kwa wanawake kuna tofauti kidogo.
    Wanawake wengi hawawezi kujionyesha wazi wazi utiifu wao kwa wanaume, coz atajihisi kama anajitongozesha au anatongoza mwanaume
    Lakin kwa wanaume, yeye kuonyesha utiifu kwa wanawake hata ikitafsiriwa anatongoza mwanamke bado itaonekana safi tu

    Wanawake kwa wanawake wakitofautiana na kukorofishana hadharani ni rahisi kupata mtu wa kuwaweka sawa (mwanaume) na atatulizwa hata asiendelee kubwabwaja matusi (kama anafanya hivyo kwenye hilo zogo), wanaume kwa wanaume sometimes inakosa mtu wa kutuliza mzuka (wanawake ndio kwaaaaanza wanasogea mbali)

    Ila sasa wanaume kwa wanaume wanaweza wakaelewana muda mfupi tu, wanawake sasa, la la la la la . . . . .
    Bifu linaweza kudumu hata miaka
     
  10. M

    Mkwakwasu Member

    #10
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NI KWAMBA WANAUME HASA WANAOKUWA WAMESIMAMA HUWA WABISHI SANA WANAPOPANGWA AU KUSOGEZWA NYUMA.LAKINI YULE MDADA WALA HAKUPATA SHIDA.WALIKUWA WANAPANGIKA KAMA MAGUNIA.Sijui hapo umenisoma?
     
  11. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    sipati picha ilikuwaje? ila nadhani ilikua mchana, jaribu kupanda tena hiyo daladala peak hours sana sana jioni halafu utuletee feedback.
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Sasa kumbe unajua kuandika vizuri sasa nimekusoma haya asante sana
     
  13. M

    Mkwakwasu Member

    #13
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kwamba yule dada alikuwa anawapanga kiurahisi tu.Akisema wewe cmama pale au wewe rudi pale walikuwa wanatii jambo ambalo si la kawaida.Hapo nimekukolea?
     
  14. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Inanikumbusha miaka ya nyuma kulikuwa na konda mwanamke daladala la route ya Mwenge--Chuo Kikuu--Ubungo..ilikuwa raha kumwangalia anavyo-operate, nilikuwa nategea basi lake nipate!! Sijui kaishia wapi yule mama Anord!!..
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwani we hujui kwamba ni rahisi zaidi kwa mwanamke kumkontroli mwanaume kuliko mwanaume kumkontroli mwanaume mwenzake?
     
  16. Sarafina1

    Sarafina1 Senior Member

    #16
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kumbe kuna makonda wanawake? sisi huku kijijini kwetu bado kutokea hii
     
  17. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    mwanaume ni mtoto wa kwanza kwa mwanamke
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    khaaaa!
    Mbona wanaume hao hao ni wasumbufu kwa wake zao.
    Hoja yako haina..........
     
  19. c

    chetuntu R I P

    #19
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimekuelewa mkuu , ahahaa.
     
  20. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mi nimemuelewa, Ila vibaya :panda: :panda:
     
Loading...