Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makonda na majibu yao

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mbimbinho, Jan 19, 2012.

  1. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,477
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    Makonda Na Majibu Mazuri.
    Abiria: "Kuna Kiti au unasema panda tu!?"Konda: "We taahira nini,hao wengine wamekaliandoo?! "

    Abiria: "Embu punguzeni sauti ya redio... "Konda: "Sheria za nchi tu ziko za kutosha, tusikilize na zako!?"

    Mmama: "Bwana ondoa gari joto sana!! "Konda: "Uctuzingue wewe,shuka upande fridge...."

    Konda: "Anti, kuna siti pale nyuma,ingia.... " Anti: "Siwezi kaa siti za nyuma... "Konda: "Kwenda zako wewe, sio muendaji!!!Kwani za nyuma ziko nje ya gari?!"

    Sister duu: "Konda unanibana bwana... Konda: "Zinabanana ndizi haziongei, kama ulitaka kujiachia si ungekodi treni pekeyako!!!"

    Sharobaro: "Kuna kiti?!kama hamna sipandi... "Konda: "Mpuuzi kweli, wa wapi wewe... Kama ulikuwa unaogopa kukosa kiti si ungebeba chako?

    Mlokole: "Nyimbo gani mnapiga?!? Wekeni nyimbo za yesu.. "Konda: "Vunga wewe, Yesu bado hajatoa album..."
    #Makonda ni kwikwi
     
  2. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    hahahaaa!! hii inachekesha japo nimeshaisoma.
     
  3. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  4. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inapakia........:A S 465:
     
  5. a

    abcde Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh makonda kiboko!
     
  6. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Imerudiwa mno;amna vingine?
     
Loading...