Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makonda: Atakaevaa sare ya CCM kesho, hapandi Daladala

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mshikachuma, Jun 8, 2012.

  1. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Chama cha makonda mkoa wa Dar-s-salaam (CHACHAMADA) na baadhi ya wamiliki wa mabus hayo ya usafiri ndani ya jiji la Dar wamekutana leo alfajiri somewhere(secret meeting) na kwa pamoja wameridhia kuwa kesho siku ya Jumamosi mtu yeyote atakaevaa
    vazi(nguo)yeyote inayoashiria sare ya CCM(kijani au njano) hatoruhusiwa kupanda daladala yoyote....zoezi hili litaanza kesho kuanzia saa 11 alfajiri hadi saa mbili usiku.

    Baada ya mda huo unaruhusiwa kuvaa nguo yenye rangi yeyote na ruksa kupanda daladala yeyote.

    Angalizo:


    Siyo watu wengi wanaoingia na kutumia mtandao wa JF. So ikopi hii message kama inavyojieleza kwa kutumia simu yako ya mkononi na uwatumie ndugu na marafiki zako wote wanaoishi ndani ya Dar na wanategemea usafiri wa mabus (Dala dala).

    Najua kuna baadhi ya watu watapinga habari hii....lakini mdharau mwiba mguu huota tende.

    Source
    - ni mtu wangu wa jikoni anaemiliki daladala 5 zenye route tofauti hapa Bongo...UTAKI UNAACHA.
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Ni uamuzi mzuri sana maan ugumu wa maisha yetu unasababishwa na uatajiri wa vigogo wa CCM
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wangewaruhusu tu waendee kuchukua t-shirt za kudekia na hela za kuchangia M4C
     
  4. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wee tapika tu lakini habari ndiyo hiyo....hata mimi imenisikitisha sana lakini sina jinsi.
     
  5. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    sasa hii sio safi, huwezi kumzuia mtu kufanya anavyotaka

    let them be, hatujafika huko
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu BashaDido kwenye taarifa hiyo kuna kitu umesahau hao wamiliki wa Daladala wamesema hata muda huo wa saa mbili usiku ile picha ya Jembe na Nyundo ibadilishwe iwe Kijiko na Uma au Kisu ili kufikisha maudhui halisi ya hicho chama cha Magamba
     
  7. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Mimi ni mmiliki wa daladala ....acheni uzushi!!!!
     
  8. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Biashara kama kawa tena kutakuwa na punguzo la nauli kwa watakaovaa nguoa hizo
     
  9. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hii imetulia,ni meseji kwa chama tawala kwamba kama hawataacha ngonjera leo basi ni bora waachie madaraka leo 2015 mbali taifa linaweweseka
     
  10. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Hakuna chama kiitwacho CHACHAMADA!!!
     
  11. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    R.I.P ccm,mmeiga ya chadema jangwani i5a itawatokea puani.
     
  12. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Hii sio sawa! Mi binafsi siungi mkono, kila mtu anahaki ya kuchugua chama anachokipenda. Msilazimeshe mtu afuate unavyoamin wewe, wacha waende wakisilize pumba na uwongo wa CCM!
     
  13. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,154
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Sasa jamani sisi wana YANGA IMARA tliozoea mavazi hayo tufanyeje?
     
  14. M

    Mkira JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: May 10, 2006
    Messages: 425
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Since 2005 when it comes to campaigning! CCM is the best to now, BUT WHEN IT COMES TO RULING AND SOLVING PEOPLES PROBLEM CCM is the worst so far! by mkira
     
  15. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wanakuja kwa matembezi ya mshikamano toka maeneo mbalimbali ya jiji si kwa daladala.Polisi wao,mwema wao kova wao,mwamnyange wao,serikal yao
     
  16. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu, copy hiyo meseji kwenye simu yako ya mkononi na uwatumie ndugu na marafiki wote.
     
  17. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Copy hiyo meseji kwenye simu yako na uwatumie ndugu na marafiki wote kabla ya kesho. Binafsi hadi sasa nimeshatuma
    kwa watu 16.
     
  18. Rohombaya

    Rohombaya JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 5,878
    Likes Received: 1,216
    Trophy Points: 280
    Hii imezidi bana. Tuacheni twende tukaserebuke na TOT. na kula wali wa bure ndio sikukuu yetu hii, Hatuna pesa ya kwenda hotel wala kulipa kuangalia TOT. Hatuendi kupiga kura jangwani hivyo sioni kama kuna sababu ya maana ya kuto kwenda
     
  19. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Makondakta si wamiliki wa daladala.....na wala makondakta hawana huu uzushi unaoenezwa,wao wantafuta pesa......!
    Propaganda mfu za wasipenda MAPINDUZI!!!!
     
  20. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #20
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ingekuwa nzuri sana kama habari hii ingekuwa ya kweli. Nina mashaka na mtoa mada pale alipojishuku na kujitilia shaka yeye mwenyewe. Hali tusiwe tunasapoti kila kitu, yaani konda na dereva walaze njaa familia zao kwa sababu ya CCM. Nadhani kesho ndo nafasi yao ya kuwakamua magamba.
     
Loading...