Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makomedi wa Kibongo hali zao zilivyo siku hizi

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Jun 27, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,509
    Likes Received: 2,781
    Trophy Points: 280
    [​IMG]Mkuu.Boflo..............
     
  2. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Duh hii kali....ndio maana utaona kila mtz anataka kuwa comedian, wanapenda sana easy money...
    Wanataka wapate vitambi vya heshima
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,509
    Likes Received: 2,781
    Trophy Points: 280
    Bila ya kuwa Msanii huwezi kuishi maisha Mazuri wewe huoni ma Daktari wanavyoteseka kudai haki yao kwa Seikali lakini hawasikilizwi ona Wasanii wanavyotamba kwa kupata pesa kiurahisi tu hapo nyumbani kwetu kuwa na wewe Msanii utapata kitambi mkuu Boflo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hahaha....hata Baba wa taifa alikuwa msanii na ndio mwanzilishi wa usanii nchini....Alikuwa na master of Art
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,509
    Likes Received: 2,781
    Trophy Points: 280
    Mkuu Boflo..................................


    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Nimeamini hakuna binadamu mwembamba duniani. Ukiona mwembamba ujue usawa umebana tu. Teheheheheheheheheheheh
     
  7. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    Obama ni mwembamba na ni prezidaa wa dunia, hapo utasema usawa umebanaje..?
     
  8. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    wacha watoke shavu, they worked hard, why not?
     
  9. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ana maintain
     
  10. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    na huyu je, yeye hajawahi kunenepa...!!
    [​IMG]


     
  11. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Kwa macho unaweza kuona usawa upo safi lakini moyoni vurugu tupu.
     
Loading...