Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makomandoo kutoka Libya, Aghanistan & Palestina, Mabalozi watoe kauli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nyamagaro, Sep 23, 2011.

  1. n

    nyamagaro JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 367
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wakuu naomba mabalozi wa Libya na Palestina watoe kauli kuhusiana na tuhuma hizi za Mukama kuwa Chadema ilitrain/kupata makomandoo kutoka katika hizi nchi. Najua hatuna balozi wa afghanistan hapa, but we have libyan and Palestinian. Pia usalama wa taifa, jwtz na polisi wambane mukama athibitishe hili vinginevyo ni matusi kwao kuwa hawawezi kusimamia usalama wa nchi. Membe na JK nao waseme kuhusu ubaya wa al ghaddaffi wakati juzi tu walikuwa wakimtetea.
     
Loading...