Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makomando ya chadema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dedam, Oct 5, 2011.

  1. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Yale makomondoo yaliingizwa na cdm kule Igunga bado yapo nchini? Au ndo siasa za magamba kuwahadaa wananchi ili wasijitokeze kwa wingi kupiga kura? Polisi wameshindwa kuyakamata da ama kweli cdm imeizidi akili serikali.Tunasubiri tamko la polisi
     
  2. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii nchi bwana kubwabwaja tu ili mradi upate unachotaka

    Sijui usalama wa taifa wako wapi kulichukulia hatua jambo kama hili.....

    Sijui ni lini serikali itaanza kuchukulia mambo serious maana hili sio jambo la CHADEMA, CCM wala Kikwete, hili ni jambo la usalama wa taifa lakini wamefyata mikia utafikiri mijibwa koko ugenini kwa watu......serikali imekufa jamani, haipo in short, huwezi kuropoka hivi kwenye nchi makini halafu ukaachwa............

    Sitashangaa keshokutwa mtu akitaka manufaa yake akaamka na kutangaza raisi kafa na hajafa na bado akaachwa kutembea kifua mbele kama dume la nyani mwituni
     
  3. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Siasa za maji taka za magamba
     
Loading...