Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

makocha wetu wajifunze kutoka kwa Mourinho

Discussion in 'Sports' started by marvin ogochuku, Apr 13, 2012.

  1. m

    marvin ogochuku Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    makocha wetu wanatakiwa kujifunza kitu kutoka kwa Jose Mourinho (kocha wa real madrid) kwa kuwapenda na kuwaheshimu wachezaji, kwasababu tunajenga timu na siyo kupayuka na kuwakoromea wachezaji hali inayowakatisha tamaa
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    eti enhee ila wa yanga na simba zaidi..
     
  3. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi julio nitamwambia kibadeni,halafu atamwambia sekilojo chambua,then mwambusi,poulesen,aaaaa na EDIBILY LUNYAMILA.
     
Loading...