Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makinika

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bakulutu, Jan 28, 2012.

  1. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,724
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Habari jf
    .
    CJUI KAMA ILISHATOLEWA AU LAAHA,BUT ELIMU HAINA MWISHO.

    Napenda nizungumze na wale walio kwenye mahusiano,wapenzi.
    Ni vyema Wapenzi mkawa mnazungumza kwa undani kabla mjafanya mapenzi,hasa kuhusiana na mzunguko wa damu za kila mwezi kw wanawake,hii itaepusha mimba za bahat mbaya,na lawa czokuwa na msingi kam vile mimba cyo yangu n.k.

    Weng wetu,hatupend kuzungumza,tunakumbuka baada ya tendo kwisha.

    KWA WASICHANA:
    Ni bora ukaanza kuwa muwaz kw mwenzio,umuweke waz kuhusu mzunguko wako,ilii nae ajue vyema na ikiwezekana muulize waatalamu jinsi inavyo kuwa.


    Mfano,nilikuwa na wauliza wanafunz wa kidato cha 5 wakike shule fulan,kuhus ni wakat gan ktk mp unapata ujauzito,wakasema ukiwa kwenye bleeding,mara cku 2 baada,5 n.k!!
    Tukubaliane hata kama tumesoma sana kuna mambo mengine madogo tuna ya puuza na mwisho wa cku tuna umbuka na kujilaumu.
    Haya yote yataondoa lawama za kukataa ujauzito, na kujenga uaminifu kiasi.

    Pia itasaidia kupanga familia vyema,kama kupata mtoto wa kike,wakiume na idadi fulani,inawezekana.
    Karibun kwa maoni, nyongeza na n.k.
     
  2. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    asante
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mmh,sikuizi Wizi mtupu wachache sana wanaokwenda peku kila mmoja anamuogopa mwenzie...ahsante lakini
     
  4. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimba ikataka kuingi ainaingia tu...hizo hesabu za period mnajidanganya tu.

    Kuna wanawake wamefunga mpaa kizazi nawabebeshwa mimba.

    Hio ni siri ya mungu...hakuna safe side eti baada ya week ndo umwagie nje....hizo hesabu zao watabaki nazo wawo na siri ya mimba anaijua mungu tu saa ngapi itaingia.
     
  5. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,724
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    faza..Mungu ametupa akili na uwezo wa mambo mengi amboya ata ww ukiyaangalia unashindwa kuamin ni cc wanadamu tuna fanya,
    Vitu vingine viko ndan ya uwezo wetu na sio kila jambo tuna msingizia,au kumeachia Mungu.
    Uvivu wa kufikir ndio umaskin na tabu lwetu kaka.
     
  6. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli nakubaliana na wewe, sema bado nasema mimba ni majaliwa kutoka kwa mungu kama wana ndoa, kama nje ya ndoa mungu anataka kuwatia aibu tu ndo mana unaona mimba za nje ya ndoa zinakuaja fast fasta.

    Lakini narudia nakubalina na point yako.
     
  7. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,665
    Likes Received: 617
    Trophy Points: 280
    mwalimu wako wa biology alipoteza nguvu zake bure!
     
  8. segere

    segere JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ..jamani Fazaa mbona hivyo!!!..unayatoa wapi haya?..
     
  9. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aahh tena mwalimu wangu wa biology alivyo kuwa ananipenda we wacha tu, jina lake lilikuwa Vanuza Vasco yani alikwua baba yake from Portugues na mama kutoka Angola.

    Afu nani kapinga alicho sema Bakulutu, nimesema tu kwamba mimba ikiwa nataka kuingia itaingia tu kama mungu kataka hata kama uta take a pracuation ya aina yoyote ile.
     
  10. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Narrow mind..
     
  11. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    I don't really care.
     
  12. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Watu wanaogopa kuzaliana kuliko kufa. I mean mimba inaogopwa kuliko ukimwi. This is very serious!
     
Loading...