Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Making using internet

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kativo, May 27, 2011.

  1. K

    Kativo Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mimi nimeona website ya watu wanaojiita Strategic Future interventi - SFI Affilliation Marketing Program nika sign up. Wanasema wanalipa commission kwa kuelekeza wakajiunga. Sasa hivi hizi websites ni za ukweli? Naweza tajirika? Mie nataka pesa na naona labda kuna ukweli. naombeni mawazo yenu.
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    yani unataka pesa ukiwa umekalia modem yako?
    amka kijana, fanya kazi....hamna mteremko maishani kama unavyofikiria...
    hao wanatafuta pesa kupitia wewe, kazi ni kwako.
     
  3. mjunguonline

    mjunguonline Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli wabongo tunapenda vya bure,ndio maana hatuendelei.Sio bure nchi za 1st World Countries wanatusanifu kwa kusema;Nchi za 3rd World Countries,85% tunawaza ngono na vitu vya bure,na 15% ndio tunawaza maendeleo.Hivi wewe kwa mtazamo wako,dunia hii ya leo,unaweza kupata pesa bure bure tu bila kuhiangaikia.Just think twice.
     
Loading...