Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Making money online kwa wenye website,waps na developers

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by SHAROBALO, Oct 17, 2011.

  1. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Halow Jf!!

    OK nilikuwa nafanya Research fulani kuhusu kutengeneza Pesa online kwa wenye Website,blogs,wapsites na Developers......etc

    matokeo yakawa mengi ila short ni Kufanya matangazo Binafsi i mean Banner AD na Pay per click!! and blah blah..

    katika angaalia zangu nikajua kuwa ni vizuri ukatumia website ambazo zinatangaza kwenye site yako na unalipwa mfano Google adsense yahoo etc..

    sasa basi zote hizo zina option moja tu ya PAYPAL kama malipo nika angalia na kugundua kuwa paypal hapa kwetu bado ni ishu!!

    nikaja nikapata hii ambayo inafanya kazi africa!!!! tena kenya walisha aanza zamaniiiiiii inaitwa www.buzzcity.com

    angalia hapa kwa kenya na Tanzania No.1 Reference for Mobile Advertising Campaign Planner

    jamaa wanalipa 0.14 usd per click....so unachotakiwa ni kuwavutia watu wengi watembelee site yako more visitor more MOney.

    ukifikisha usd 200 yaani clicks kama 1400 hivi wanakutumia pesa kwenye AC yako uzuri wake zaidi ni kwamba wanakubali Bnk Transfer so si lazima Paypal.

    More info here.. making money with buzzcity

    Nawakilisha wakuu..

    Je itatusaidia waTz kukamaata mkwanja!!...
     
  2. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kweli uko drive c,safi sana!
     
  3. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,021
    Likes Received: 2,853
    Trophy Points: 280
    umbea hawalipi 0.14 wanalipa 0.01 kwa text na sometime banner inafika 0.04 per click nipe ushahidi ntaamini, mimi nna wap ya long tu na sometime inafika watu 900 per day but sjawahi fikisha dola 10 kwa mwezi. Labda umetumwa tangaza biashara
     
Loading...