Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Making it a BETTER place..........

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kande kavu, Dec 28, 2011.

  1. kande kavu

    kande kavu JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau,

    Nikiri kuwa mimi ni mpenzi mkubwa wa nachi nachi, mapicha ya sinema ya kihindi. Sababu kubwa ya kupenda, mbali na stori, ni yale mazingira ambayo jamaa hutujalia kuyaona( miti/misitu,maua/mashamba ya maua,mandhari maridhawa na mwanana).Na mara nyingi scene za kwenye hayo mazingira, huwa ni kuhusu mapenzi at its peak!

    Si bahati mbaya kuwa mazingira hayo huambatanishwa na mambo ya mapenzi, lakini ukweli ni kuwa mazingira ni chombezo,tiba na mjenzi wa mapenzi. Hapo mtazungumza hali yenu ya mapenzi,mtatatua migogoro nk.

    Hivyo basi nawasihi tuyaweke mazingira yetu sawa/muafaka pamoja na sababu nyinginezo,lakini kwa mapenzi pia.Tupandeni miti masika hii kwa wingi. Hebu tuone fahari katika kufanya hili.

    Tupande miti tuirudishe dunia angalau kidogo katika hali yake ya asili, iwe sehemu bora kuishi, sehemu bora kwa ajili ya kusadadisha mapenzi.

    Over.
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ujumbe mzuri..
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Received with thanks
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    haya, asante kwa kutukumbusha kupanda miti.

    Siamini katika mapenzi ya kihindi maana ni ya kiongo mno. Stering anachomwa jambia kwenye koromeo afu anaamka anaimba kwenye maua?
     
  5. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Thaaank yu sana kwa advice...japo kuwa suala la kupanda miti ni mtihani kibongo-bongo..ule mwamko hatuna.
     
  6. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hahahaahahahahahahaaaaaaaaaaaa! My dia umesahau kuwa stering hauawi........lol
     
Loading...