Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

making a baby girl!

Discussion in 'JF Doctor' started by Katabazi, Apr 13, 2010.

  1. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana JF,
    Naomba kupata msaada kama kuna mtu anayejua jinsi ya kuongeza chances za kupata baby girl au utaalamu kama upo!
    Natanguliza shukurani.
    Katabazi.
     
  2. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Do not force yourself into uncompasory deals. Just have confidence, and give nature that chance, it will drive you to where you want. That's all....!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Soma kitabu cha afya cha sister dr. Birigita na mumewe, wameeleza vizuri sana juu ya majaribio hayo.
    Nimeona watu wengi wamesaidika sana na kitabu kile, nadhani hata mimi!
    Lakini, kabla ya yote MWEKE MUNGU MBELE!
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Yani hiyo site ndo ina madetails ya hatari, na imeenda darasa la kufa!..huh!
    Big up Preta 4 helping him, nadhani mwakani miezi kama hii ni ..ng'eeee..ng'eeee..ng'eeee
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    na atualike tukanywe masupu
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mbona ajatoa shukrani kwako preta
     
  8. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thank you PakaJimmy,Mungu yuko mbele!Hicho kitabu nakipata wapi kama unaweza kunisaidia tu ili nikitafute!Natanguliza shukurani.
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Nazidi kuelewa kuwa kuna data nyingi sina. Hii itanisaidia katika utume wangu katika kushauri. Thanx Preta!
     
  10. T

    Tall JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    utakujakumbuka maneno yangu: Mtoto ni mtoto awe wa kiume au wakike,ukibagua au kupanga ninauhakika utakuja juta baadae kwa nini ulimtaka wa jinsia hiyo.huwezi amini,lakini utakuja amini some years to come/hapo baadae...............itakula kwako tu.sijui kwa nini nasema haya,any way tusameheane. My statement stands still.
     
  11. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Preta you are a wonderful wo(man),thank you so much!.I wish I could pay you for this valuable info. 6 Boys no girl is too much-ahahaaaha, . I will come back 2u next yr with the results!Katabazi!
     
  12. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,500
    Likes Received: 3,634
    Trophy Points: 280
    Mtoto mtoto...!
     
  13. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndio maana ya Forum-mbona kama unanilaani,unaposema 'utakujakumbuka maneno yangu.......' ,iliwahi kukutokea unajuatia au umetoa wapi ushuhuda huo.Kama siendi kutambika sijaona ubaya wake nisaidie kabla sijaingia huko-ulipatwa na nini ndg yangu?mimi sijabagua ndio maana ninao wavulana 6,ninachotaka kama kuna uwezekano wa kutumia elimu tuliyopewa na mungu kwanini nisiitumie?Na kwanini unataka tukusamehe umefanya kosa gani?wakati unatoa ushuhuda?
     
  14. M

    Mundu JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ...na wale wadada wenye irregular pd inakuwaje Preta?
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    karibu
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    hapa itabidi tuwaombe ma-gyno watusaidie
     
Loading...