Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makinda: Wabunge msiwe kama watu wa Kariakoo!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GHOST RYDER, Jun 14, 2011.

  1. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Makinda: Wabunge msiwe kama watu wa Kariakoo
    Je ni sahihi kwa Spika wa Bunge kutumia mfano wa Wajasiriamalim wa Kariakoo kama watu wasiokuwa na Ustaarabu na mipango katika kujadili mambo kama walivyokuwa wabunge hapo jana katika kuchangia Mpango wa Maendeleo 2011/12 - 2015/2016.

    Katika hali isiyokuwa ya kawaida hapo jana Jioni wabunge walitawaliwa na miongozo ya mara kwa mara hali ambayo iliamsha hisia na mkanganyiko wa mabo wakati mwingine huku MIC nyingi mjengoni zikiwa ON na sauti za lugha za vijembe zikisikika LIVE.

    Hatua hii ya Spika inafuatia utaratibu mzuri alioutumia asubuhi hii Mh. mbowe ya Kuuliza muungozo baada ya kipindi cha Maswali na majibu kukamilika

    Mh Mbowe aliomba kupewa Muongozo kufuatia Majibu ya Naibu Waziri ambayo alisema alidanganya katika ufafanuzi wake kuhusu mkataba wa Uwanja wa Ndege wa KIA

    Spika: Kamuomba Mh. Mbowe alete maelezo yake kwa maandishi ili kuomba ufafanuzi zaidi

    Na ndipo Mama akakumbushia sekeseke la jana kuwa utaratibu wa kuomba muongozo wa Spika unatakiwa kufanyika kama alivyofanya leo MH.MBOWE

    Hivyo amewaomba Wabunge wasijidharau na kuwa kama watu wa Kariakoo

    anasema hakuwa hata na hamu ya kuangalia kupitia luninga hapo jana kwa jinsi wabunge walivyobehave jioni

    Source: Maswali na Majibu Bungeni asubuhi hii kupitia STAR TV​
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    She needs Communication Skills; Kwa mtu kama yeye sio busara kutoa statement zinazoweza kuwa portrayed kama kashfa au looking down on people,

    Tena mimi ningependa wawe kama watu wa Kariakoo kwa kupata mishahara midogo na kutiwa posho, ili wawe kama watanzania wenzao
     
  3. e

    emalau JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 972
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    hii tabia ya kudharau watu wa kariakoo haijaanza leo, hata Makamba aliwahi kutoa statement kama hiyo, nawashangaa watu wa kariakoo uchaguzi ukija CCM inapata kura nyingi kariakoo !
     
  4. fikramakini

    fikramakini JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi kariakoo kuna wapiga kura wachache sana, ehe?

    By the way, kama watu wa kariakoo sio wastaarabu basi nina msahihisha mh speaker "Jamani wabunge wanzangu wa ccm, msiwe kama watu wa kariakoo ..."

    lol
     
  5. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Walikwisha watumia October 2010, hawana kazi nao tena kwa sasa.
     
  6. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndio shukrani zao kwa wapiga kura, tunawapa nafasi watuongeze then wanatudharau, hii ni sawa na kumtukana mwajiri wako.
     
  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    bibi kiroboto anasomeka “hana heshima kwa jamii ya watanzania” atambue anaichoma nyumba anayoishi huku akiwa ndani yake. moto usipomuua utamjeruhi, kama kweli ni msomi ayaelewe na maneno haya.
     
  8. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Ni kweli mjadala haukwenda vizuri jana jioni baada ya idadi kubwa ya wabunge kutoka nje ya mjadala na kuanza kukandia vyama vingine vya siasa wakiongozwa na Hon. Dr. Augustino Mrema
     
  9. F

    FUSO JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Reference ya kariakoo sijaipenda, tunaomba Spika aliombe radhi bunge kwa kauli hii.
     
  10. MWEEN

    MWEEN JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 6, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Amesahau kuwa hao anaowadharau ni tunda la uongozi wa CCM kwa miaka 50 sasa. Nao kwa jinsi wsivyoelewa, watawapa kura 2015. Ni juzi tu kwenye uchaguzi walidanganywa wameendelea sana chini ya CCM wakaichagua.
     
  11. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wewe na Makinda mmeanza sasa kuchokoza watu wa kariakoo. Shauri yenu
     
  12. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Huyu Anne Makinda kwanza akafungue barabara yetu inayounganisha Kijitonyama na Sinza badala ya kututukana sisi walalahoi wa Kariakoo.

    Hana busara kabisa na hasitahili kuwa kiongozi, ndiyo maana amefikia hatua ya kutufunga barabara yetu ili tuendelee kutaabika. Kama hututaki basi atuuwe wote tuwaachie nchi nyinyi wastaarabu waheshimiwa wabunge!
     
  13. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Du! kejeli kweli hii..si bora angewaambia anaomba ukimya kuliko hiyo kauli..
     
  14. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kaishaomba radhi lakini msemo huo si wa leo tu. msemo huo umekua ni sehemu ya msamiati wa lugha yetu mahala pengi hapa Tz. Sokoni popote pale kila mtu anasimamia maelezo yake kwa taratibu anazozikubali yeye mwenyewe - ndio kukolea kwa ufanisi wa shughuli ziendeleazo hapo. Bunge sio sokoni. wabunge jana walikuwa kama wako sokoni wakinadisha bidhaa na hiyo si mahala pake.
     
  15. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,311
    Likes Received: 5,000
    Trophy Points: 280
    Kaomba radhi kijanja, kakwepa kwamba hakuwasema watu wa Kariakoo bali utaratibu wa kuongea bila mpangilio uliopo kariakoo.
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Jun 14, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,658
    Likes Received: 2,832
    Trophy Points: 280
    Ameomba radhi??
     
  17. k

    kiyeyeu Member

    #17
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alishawah kuzomewa pale kariakoo na nilishuhudia, ilikuwa jumapili asubuh akiwa ktk v8 nyeusi,
     
  18. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #18
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Namsamehe bure baada ya kuona CV yake. Akichoka atawaachia wenye uwezo
     
  19. The Stig

    The Stig JF-Expert Member

    #19
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 619
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45

    Oh hoh!

    Unamaanisha wanawafanya kama dawa ya penzi?
     
  20. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #20
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wanawake wakiwezeshwa wanaweza, lakini huyu sijui vipi kila siku anaharibu.
     
Loading...