Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makinda na yebo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by sakapal, Feb 29, 2012.

  1. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Muda mrefu sana watu walikuwa wanajiuliza hv mheshimiwa mama makinda hana nywele kabisa coz mda wote yeye style yake ya nywele ni moja tuu ya kuvaa wigi wiki iliyoisha ameonekana jimboni kwake akiongea na wananchi wake huku akiwa amesuka nywele barabara za yeoyebo inamaana ana nywele ambazo zinasukika na alitoka chicha ile mbaya nilichelewa tu kurekodi picha yake mngeona cjui nani anaweza turushia picha ya mama akiwa na kofia na nyingine akiwa na yebo muone tofauti wawezasema mdogowake ati lol!
     
  2. m

    mkazamjomba Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yule mama ana nywele sana ila kwa ajili ya umri mvi zinasumbua
     
  3. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    khee nimuona alipendaza sana
     
  4. s

    salnado New Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh teh mimi nwanzo nilijua ana para.dah alitoka chicha pamja na points za ukweli
     
  5. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nambari ya simu uliyopiga haifanyi kazi kwa sasa.
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    asa si mmwambie asuke yebo akiwa mjengoni
     
  7. Beautiful Lady

    Beautiful Lady Senior Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Alipendeza kweli kweli.Hayo mawigi yake sijui anayapendea nini...
     
  8. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Karibu tena sakapal baada ya kupotea kwa muda. Huyo mama unayemzungumzia namheshimu sana kiasi siwezi kusema kitu kumhusu. Ila akivaa wigi anapendeza sana. Sijamwona akiwa kasuka.
     
  9. c

    chief72 JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    alipendeza sana hata mimi nilimuona ila tu aliyoyaongea yalinichefua
     
  10. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Alipendeza na aliyoyaongea yalinipendeza hasa kuhusu posho mjengoni!!
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    sidhani kama ana nywele maana akili ni nywele na mambo anayofanya huwezijua kama ana akili
     
Loading...