Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makinda msome spika marende wa kenya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Khakha, Feb 18, 2011.

  1. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,830
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Mhe Spika wa Bunge la Kenya ndg Marende ametengua uamuzi wa Kibaki bila kufuata vipengele vya katiba mpya ya Kenya kwa kuteua viongozi wa mhimili wa sheria. huo ndio uspika sio jaaaazba tu muda wote. makinda achana na kina EL na RA.

    Source; Daily Nation.
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu... Keneth Marende ni mwanasheria wa hali ya juu ... anajua haswa nini maana ya mhimili wa bunge ... anatumia high profile justice kuendesha mhimili huu .... kwenye mchezo wa karata mama makinda ni maviyambuzi
     
  3. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,830
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    asilimia kubwa ya parliament speakers in the world wana uelewa mkubwa wa sheria. Hivi semamba cv yake ndo kujua kanuni tu za bunge?
     
  4. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bila damu kumwagika, Tanzania itaendelea hivi hivi labda azaliwe Nyerere mwingine.... Kuna kikundi cha watu wachache sana wa CCM wanajiona wenyewe ndo owners wa nchi hii wakati ni yetu wote.... Ipo siku kitaeleweka Tanzania.... Hongera Spika Marende, Kip it up!?
     
  5. A

    Awo JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Nimeisoma ruling ya Hon Marende - talking about people who know their jobs! Amenifurahisha sana alivyoamua whether there was consultation between the President and the PM.
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wala tusilaumu Makinda, tulaumu CCM waliomuweka pale wakati wana wataalam wenye weledi ya hali ya juu... na nijuavyo mimi spika si lazima atwe mbunge, au nimekosea?
     
  7. W

    WildCard JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Anna ni Spika kwa kiti maalum. CCM imeamua awe pale. Hakuwa na sifa. Kenya wana KATIBA mpya. Madaraka ya Rais yamepunguzwa sana. Hateui kwakujisikia, kwa kulipa fadhila, wala kwa kujuana au kwa ufuasi na utiifu usio na shaka. Natamani kuwa Mkenya kwa katiba yao ya sasa.
     
Loading...