Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makinda kuvuliwa Uspika, inawezekana!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Paschal Matubi, Aug 1, 2011.

  1. P

    Paschal Matubi Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 15, 2008
    Messages: 82
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
  2. S

    SubiriJibu JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    MOD,

    Kuna thread kama mbili zinaongelea hili.

    Pamoja na kwamba hoja hii ina ukweli lakini nadhani ni bora kuunganisha thread zinazoihusu.
     
Loading...