Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

makinda hana uwezo wa kumanage MJENGO!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nechi, Jun 16, 2011.

  1. n

    nechi New Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi waungwana mmeona MAKINDA alivyomnyonga TUNDU LISU kwenye maswali ya papo kwa papo kwa PINDA?
     
  2. doup

    doup JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkubwa hapo kwenye Title, imenilazimu nisome zaidi ya mara tatu kuelewa nena kumanage
    kwangu mimi hivi ingekuwa rahisi kuelewa ku-manage
     
Loading...