Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makinda:Hakuna kuajiriwa, jiajirini wenyewe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by 2mbaku, Jun 14, 2012.

  1. 2mbaku

    2mbaku JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asubuhi hii wakati mh. Makinda anatoa utambulisho wa wageni mbalimbali bungeni amenishitua na kauli baada ya kuwatambulisha wanafunzi wa mwaka wa tatu na kuwaeleza kuwa wasome kwa bidii, lakini hakuna ajira. Hili lina maana gani, je serikali ndo imegoma kutoa ajira?

    Nina imani hivi karibuni utabiri wa Lowasa utakua sahihi.
     
  2. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    Changanya na zako!..
     
  3. Tangopori

    Tangopori JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,595
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Badili headline mkuu.... 'Haku... Meaning hakuna?
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bora amesema ukweli kuliko kuongopa
     
  5. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Ila watoto wao kuajiriwa ruksa
     
  6. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ujasiriamali bila mitaji ndo mwendo wa kisasa bongo!

    Amesema kweli hakuna ajira hapa Bongo. Ila watoto wao utawasikia fodacom, santel, airtelefone, bariki gold etc.
     
  7. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mama anapingana na ilani ya chama ya kumwaga mamilioni ya ajira 2005-2010 na 2010-2015
     
  8. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Naomba urekebishe kichwa cha habari kuna edding error:


    HAKUNA KUAJIRIWA
     
  9. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huo ndio ukweli mkuu, serikali imeopwaya hawana mpango yoyote ya kutengeniza ajira,
    hatuna viwanda unategemea nini?
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    sSERIKALI LEGELEGE UNATEGEMEA NINIKIZURI TOKA KWAO?
     
  11. k

    kiwososa JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,028
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yeye hapo alipo amejiajiri??!!!!!!!!!!!
     
  12. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    Zile ajira milioni moja zimeisha?
     
  13. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Kazi ya yale mabilion ya Kikweye ilikuwa ni kuwawezesha watz kutengeneza ajira milioni moja. Walakini walinywea gongo na wanzuki. Ila maofisini kweli ajira ni chache sana mpaka afisa afe au kustaafu ndio wam-replace.
     
  14. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    C C em wote ni vilazer. Think tank hawapo tene.
     
  15. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    yap,kwa watoto wao zipo,kazi kwetu sie!
     
  16. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli lakini, kwani yeye si amejiajiri bungeni since 1975 na keshasema anastaafu 2015.
    40yrs duh!
     
  17. J

    JokaKuu Platinum Member

    #17
    Jun 14, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,786
    Likes Received: 994
    Trophy Points: 280
    ..haya ni makosa makubwa sana.

    ..wahitimu wanahitaji msaada fulani kabla ya kujiajiri.

    ..kwenye nchi za wenzetu kuna misaada toka vyuo vikuu kwa makampuni yanayoanzishwa na wahitimu wao.

    ..pia kuna matajiri wenye mapesa yasiyo na kazi wanaosubiri wahitimu wenye IDEAS nzuri waweze kuzi-finance.

    ..sisi hapa kwetu tunawapa wahitimu vyeti bila msaada wala maelekezo ya aina yoyote ile.

    ..kwanini hata tusiamue kwamba wahitimu wa Sokoine University wawe wanapewa vifaa,ardhi, pamoja mikopo ya kuanzisha shughuli za kilimo na ufugaji??
     
Loading...