Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makinda,bunge na ufisadi......Tukae Chonjo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpelijr, Nov 14, 2010.

  1. Mpelijr

    Mpelijr Member

    #1
    Nov 14, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tumeona hatua ya kwanza ya uchaguaji wa viongozi wa awamu mpya...lakini hili ambalo linatokea bungeni sasa hivi siyo la kulikalia kimya hata kama hatuwezi kubadilisha ila tunaweza kuongena wakajua kuwa tunajua....
    jamani kipindi kilichopita tulishuhudia mapinduzi makubwa tu bungeni kutoka kwa spikka sitta,siyo makubwa sana ila yanafaa kujivunia kwani bunge siyo bubu tena na wabunge hawalali ovyo na kusahau majukumu yao lakini katika kipindi hiki spika wa sasa alipokuwa naibu alikuwa akisifika kwa kukwepa au kuziacha hoja ngumu zinazodai maelezo na pia hata kuzizima.Sasa bunge linavyopata kasi na nguvu yake kurudi kuna kundi la watu ambao hawaitaki hiyo hali hili ndilo kundi ambalo lina mafisadi na waovu wa serikalini na kwa sera na experience ya spika wa sasa.....watanzania wengi wanabaki na maswali................JE NI JUHUDI ZA KUUZIMA UPINZANI?kama hapana inaweza kuwa pia JUHUDI ZA KUWALINDA MAFISADI?
     
  2. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    HE WHO PAYS THE PIPER CALLS THE TUNE. waliofanikisha ndoto ya Makinda kuwa Speaker ndio watakaohitimisha agenda zao .
     
Loading...