Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makinda asema ukweli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dingswayo, Dec 9, 2011.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,972
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Leo kwenye taarifa ya habari nimemuona Speaker Makinda akisema kuwa kuna wanasiasa wanawadanganya wananchi,

    lakini wanasiasa hao wajue kuwa jinsi siku zinavyokwenda uongo wao unagundulika na wataumbuka. Binafsi nakubaliana na Mheshimiwa Speaker na kuwasihi viongozi kuwa wakweli na waadilifu kwa wananchi.
     
  2. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    politics polifisi
     
  3. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Yanatoka moyoni kwake au ni unafiki wakujikosha kwa watanzania? simuamini huyu Bo Kirobo wote wapo kwa ajili ya Maslai
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Yeye akiwa mmoja wapo
     
  5. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hata yeye yupo kwenye kundi la wanasiasa wanaotudanganya wananchi.Juzi ametudanganya kwamba Dodoma maisha yamepanda kwa wabunge tu.Tena yeye ndiyo kinara wa wadanganyaji.
     
  6. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Eti aliwekwa na mafisadi ili awalinde mafisadi lol! Siku zote Bi kiroboto haeleweki , hii ni kwa sababu akili zake zinafocus kuwatetea walio muweka madalakani.
     
  7. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwani kuna ubaya au ksa gani kwa alilosema? kila alichosema ni ukweli mtupu. wametudanganya na mwisho wao ni 2015. kwa sasa tushawafahamu na hakuna namna watakayotudanganya tena. hatuwezi kuvumilia kuona wanavyoitumbua nchi ili hali sisi walipa kodi tukizidi kukondeana bila kitu.
    ni muda muafaka sasa wa kufanya mabadiliko...asante mama kwa kuongea ukweli wa jinsi mnavyotudanganya na kwa kufahamu kuwa muda wenu wa kutudanganya sasa umefikia mwisho maana tumeshawashtukia.
     
  8. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,972
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Nimeandika hii habari kama nilivyosikia. Kitu muhimu hapa ni kuchanganua hayo maneno yake na kuyaweka katika mtizamo halisi. Baada ya kufanya hivyo, kutokana na ufahamu wako wa hali halisi, utaona ukweli wa matamshi yake, ingawa labda yeye kimsingi alikuwa analenga kundi fulani.
     
  9. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkuu,
    tufafanulie alikuwa anongelea hoja gani ya msingi (mada) iliyopekea kutoa lawama dhidi ya wanasiasa wadanganyifu?
     
  10. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #10
    Dec 9, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,972
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Alikuwa anaongea kwenye kuvishwa nishani kwa maraisi wastaafu kwenye sherehe za miaka 50 ya Uhuru. Sijui kwa nini aliyaema hayo katika mahali hapo na shughuli hiyo.
     
  11. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #11
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ndio maana nampendaga saana huyu mama. huwa anafyatuka tu bila kujali ni wapi aongee nini na kwa wakati gani...
     
  12. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #12
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Yule kibaraka wa rostam yule, yule kibaraka wa mafisadi, yul bi kidude anyejichekesha muda wote bungeni, yule anayeshindwa kuelewa wajibu wake bungeni, yule anayeisemea serikali wakati waziri mkuu yupo bungeni, yule anayezuia watu kuongea ukweli, yule asiye jua kuwa kila utawala una mwisho, yule anayezuia hoja za msingi zisijadiliwe, yule aliyewekeza mabasi zaidi ya 10 ktk kampuni moja ya usafirishaji. Aishie zake huko!
     
  13. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #13
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyo mama asitudanganye kabisa, hiyo ni kauli inayo wahusu wanasiasa karibu wote wa bongo! She wants to play with our mind!
     
  14. Malunkwi

    Malunkwi JF-Expert Member

    #14
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwa lipi sasa wataumbuka?? maana ye ndo anaumbuka!!!
     
  15. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #15
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Hivi ilkuwaje akapewa uongozi wakati hata hana mume. Mi nnachojua uongozi mkubwa kama huo inafaa apewe mtu anayejua walau kuongoza hata ktk ngazi ya famili kama ilivyo kwa rais. People of her spinster life style ni social problem wanapopewa uongozi
     
  16. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #16
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    huenda alidhani anatoa nasaa kwa wageni wake wa kwenye speakers gallery
     
  17. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #17
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Anataka uraisi?

    Anamlenga nani?

    Yuko kambi gani huyu mama?

    Maybe tuanzie hapo...

    Kuna mchangiaji aliyepita anaelekea kudai kuwa yuko kambi ya EL...
     
  18. K

    Keil JF-Expert Member

    #18
    Dec 9, 2011
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    It is too early kujua yuko kambi gani, maana wana CCM wengi ni bendera fuata upepo, hubadilisha misimamo kutokana na mwelekeo wa upepo.

    Lakini kulingana na Pasco [member wa JF], alisema akimnukuu Rostam Aziz kwamba, Rostam Aziz ndiye aliyemmaliza Msekwa na kumpa u-Spika Anko Sam Six, na pia ndiye aliyemnyang'anya u-Spika Sam Six na kumpa Mama Makinda. To what extent hiyo connection ilivyo, mimi sina hakika. Sitta mwenyewe alishakiri ITV kwamba waliommaliza kwenye u-Spika ni mafisadi, so inawezakana kuna ukweli mkubwa.

    So, kama Makinda aliwekwa hapo kwa nguvu za RA, na RA ni rafiki/mshikaji wa EL, then huyo mama atakuwa kambi ya EL. Lakini ni mapema sana, siasa ndani ya CCM sasa hivi hazieleweki, wengi wao ni vinyonga.
     
  19. K

    Keil JF-Expert Member

    #19
    Dec 9, 2011
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Na yeye mwenyewe ni muongo na mnafiki.
     
  20. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #20
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Ndiyo! alikuwa anajilenga yeye na kundi la mafisadi waliomuweka madrakani.
     
Loading...