Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makinda ana cha kujivunia ktk bunge hili?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by blessings, Jul 17, 2012.

  1. b

    blessings JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 2,956
    Likes Received: 865
    Trophy Points: 280
    Wadau je Mhe. Makinda ana cha kujivunia kuwa ni jitihada zake/bila yeye kisingetokea katika Bunge hili? najaribu kumuangalia Makinda huku nikijaribu kutafakari je ni kiongozi anayeheshimika ndani ya Bunge,Tanzania au nje ya Mipaka ya Tanzania? Je Spika huyu anaweza kupewa mwaliko na Taasisi za Kimataifa/Universities kwenda kutoa muhadhara wa mafanikio yaliyotokana na uongozi wake? tunaweza kumlinganisha Makinda na Ellen Johson Sirleaf wa Liberia kwa upeo (si kwa cheo)?
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    umetumbukiza siko...:israel::sleepy:
     
  3. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Makinda huyu anayemchagulia Vicent Nyerere kurasa za kusoma kwenye hotuba ya upinzani!
     
  4. s

    samvande2002 JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 407
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35

    ha ha ha ha ha
     
  5. W

    Wajad JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Nadhani anachoweza kujivunia ni udikteta kwa maslahi ya magamba kama alivyokuwa yule aliyekuwepo kabla ya mh. Six
     
  6. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    anajivunia kuwasainisha wabunge daftari la mahudhurio mara 2 kwa siku kupunguza utoro.
     
  7. MDAU JR

    MDAU JR JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Neema, saidia kutumbukiza penyewe basiii!
     
  8. MDAU JR

    MDAU JR JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yap, atajivunia kutekeleza kazi aliyoagizwa na CHAMA kuifanya.
     
  9. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Yes; mawili makubwa

    (1) Spika wa kwanza mwanamke
    (2) Spika pekee aliyekuwa hajui majukumu yake.
     
Loading...