Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makinda amziba mh. Kafulila mdomo Bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JIULIZE KWANZA, Jun 27, 2011.

  1. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    makinda amuomba mh. kafulila aulize swali la nyongeza kwenye wizara ya madini ila asichafue hali ya hewa TBC Bungeni now.......jamani huku sikuzibana midomo kweli...?
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wanaogopa vivuli vyao hao... na bado
     
  3. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kazi ipo dahh..
     
  4. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Huyu mama kile anachokifanya atapata majibu yake siku sio nyingi
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ilikuaje amwambie hivyoooo
     
  6. h

    hans79 JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hao ndo watawala tz unafik mbele wajibu hakuna,tujipange vijana wote kuikomboa nch yetu bila hivyo hamna ufanis
     
  7. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngeleja alikuwa anamjibu zito swali lake kuwa ni lini serekali itamaliza tatizo la umeme kwenye jimbo lake lote na baada ya ngeleja kumjibu na zito kuridhika na majibu yake ndipo Mh Kafulila alipo omba kumuuliza ngeleja swali la nyongeza makinda akamruhusu na kumuomba tafadhali usichafue hali ya hewa hahaha huyu mama jamani ni kichefuchefu
     
  8. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    huko ni kutokujiamini
     
  9. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Lakini sia aliuliza? Swala la kuchafua hali ya hewa ni subjective.
     
  10. Jeremiah

    Jeremiah JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 636
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Spika wa magamba huyo. Kazi anayo
     
  11. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Matokeo sasa ni nini? Kafulila hakuuliza swali?
     
  12. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Alijua atagusia swala la waomba rushwa wa kamati.alilitoa na speake akauchuna.
     
Loading...