Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makinda amepewa escot ya polisi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gurudumu, Feb 22, 2011.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wakuu, kila siku huwa napishana na makinda asubuhi akienda ofisini Dar. Huwa anakuwa kwenye Benz au sahangingi bila msafara wa polisi.

    Leo jioni nimepishana na msafara wa pikipiki ya polisi na shangingi mbili nyeusi. Shangingi moja plate number yake ilikuwa imeangikwa S.

    Sikuweza kuona nani walikuwa ndani kwenye kila gari. Dereva wangu aliniambia alimuona Makinda kwenye ile gari yenye plate numba ya S. Sina hakika kama ni kweli.

    Kwa mwenye taarifa za uhakika, je ni kweli Makinda amepewa ulinzi na msafara wa polisi?
     
  2. MwanaHabari

    MwanaHabari JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 9, 2006
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yup, Speaker ana msafara na ana official S-class pamoja na landcruisers...inategemea yuko wapi ndo anatumia one or the other, akienda kwao utapishana na landcruisers tatu au nne.
     
  3. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Imeanza lini mkuu?
     
  4. MwanaHabari

    MwanaHabari JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 9, 2006
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani mzee hii nadhani mpya mana na mimi nilishangaa kupishana na msafara nikienda mkoani...
    but then again utasikia rizwan naye ana escort
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Soon Rastam nae atakua na msafala
     
  6. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,065
    Likes Received: 1,414
    Trophy Points: 280
    Mh. Sita alipoomba ulinzi walimkebehi kwa vile Rostam hakuridhia, sasa Makinda mtu wao ameboronga wanahangaika kumlinda, kama hizi taarifa ni za kweli inasikitisha.

    Maspika wote waliotangulia sijawahi ona wakiwa na ulinzi/msafara, Mh. Sita tunasali nae KKKT Kinondoni alikuwa anakuja bila escot, hata Msekwa sikuwahi ona akipewa escort (isipokuwa kuna siku alikaimu urais kwa mujibu wa katiba, labda kama nae kakaimu)

    Na bado mchecheto utazidi si amekubali kutumika na wenye dhambi, hakuna baraka hapo ni hofu tu kwa kwenda mbele.
     
  7. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />

    Nimepigwa mkono muhimbili primary S apite mhhhhh nimeshanga hata spika msafara? Makubwa!
     
  8. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nahisi atakuwa anamkaimu rais kwa mujibu wa katiba coz jamaa hayupo na makam wake sina uhakika yuko pande zip maana hasikiki.
     
  9. k

    kayumba JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani nami niombeeni Escort!

    Najua wengi watauliza kwani we nani?

    Mie ni mtanzania kama wengine.
     
  10. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ikiwa hivyo wananchi hutangaziwa mkuu, na akiwa anakaimu msafara huwa Kama ule wa rais. Huu ulikuwa pikipiki moja na magari mawili tu.
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jamani, huyu ni kiongozi wa mhimili wa dola (utawala), kuna ubaya gani wa yeye kuwa na msafara na ulinzi?
     
  12. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    unashangaa ya spika??? last week nliona CAG aly hassan mwinyi road akiwa na escot ya police!!!!
     
  13. J

    Japhet Mosi JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana jino maeneo ya Victoria
     
  14. J

    Japhet Mosi JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona
     
  15. J

    Japhet Mosi JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona esort imeanza baada ya bunge kuahirishwa maana anasali misa ya
     
  16. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hakika watanzania tunahitaji katiba mpya....wanaostahili kupewa escot wanaongezeka kila kuchwao. Ingawa sipingi wanaostahili kupewa escot nahisi kwa nchi yetu na tulipofikia imekua holela. Kwa foleni hizi naona kila mtu anapitishwa na escot siku hizi.
     
  17. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wanaopewa escoti wanaongezeka kwa sababu wanafanya upumbavu. Maamuzi yao yamekuwa ya kijinga na kukosa burara. Kwa sababu hii lazima waogope. Nyerere alisema mkianza kuona tunalindwa kila mahali mjue tumeanza kuwaibia. Kuanza kulindwa na kusindikizwa ni uthibitisho tosha kwamba makinda hafanyi kazi ya wananchi bali kazi ya mafisadi.
     
  18. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hilo napiga kwa nguvu zote CAG hana escort hata siku moja. But anyway nilishaona kwa macho yangu jaji mkuu,mkuu wa majeshi,mkuu wa polisi wakiwa na escort na mama salma pia nlishakutana akiwa na escort pia
     
  19. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Watakoma maana kuna wahuni wamejipanga kuwafanyia vibaya, si uliona advertise zao kule kwenye msiba gongolamboto!!! walipiga 7 hewani na wakaondoka sasa watashindwa kumkamata Makinda???
     
  20. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wewe upo? Mbona umeadimika? Au mapokezi ya Al Adawi?

    Mawazo yako kuhusu Wabunge na Madiwani wa Viti Maalumu ni muhimu sana! Hata huyu speaker si viti maalumu? Au?
     
Loading...