Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makinda alegea kwa Lissu kuridhia hoja ya kutokuwa na Imani Waziri Mkuu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Apr 20, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Tundu Lisu ameomba mwongozo kwa Speaker Makinda juu ya kuwasilisha hoja bungeni ya kutokuwa na imani na Waziri Mkuu na hoja hiyo imekubalika kuwasilishwa Jumatatu siku ya kikao cha mwisho bungeni. Speaker amesema hakupinga uwasiliswaji wa hoja hiyo isipokuwa kadiri ya muda, kanuni na ratiba haiwezi kujadiliwa katika kikao hiki ila kikao kijacho.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Amekubali akiwa nje ya mjengo ama?
     
  3. Mlingwa

    Mlingwa JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu mama dawa yake upo jikoni inachemka
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Tundu Lisu aliomba mwongozo huo kabla ya kuahirishwa bunge siku ya leo, na Makinda ndio akatoa utetezi wa kwamba hakukataa hoja hiyo, ila alidai kadiri ya ratiba ya bunge haiwezekani kujadiliwa Jumatatu ila katika kikao kijacho. Kwa hiyo ameridhia hoja iletwe Jumatatu.
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Msibishe vandugu zangu, hata hapo awali nilipoleta mada ya Katibu Mkuu Kiongozi kukutana na Makinda kufanya mikakati ya kuinusuru serikali wengine walipinga na sasa mmeona kinachoendelea Bungeni kama ifuatavyo Katibu Mkuu Kiongozi kuonana na viongozi wa kamati za fedha.

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  6. L

    LOMAYANN JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 1,082
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mpaka sasa kuna taarifa ambazo siyo rasmi kwamba mawaziri wako kwenye press conference ya kujiuzulu now for more visit zitokabwe on twiter
     
  7. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Mbinu ya magamba_usanii! ni kumwongezea lema na slaa mafuta ktk chopa ndo dawa yao..mimi mtaa wangu hakuna ccm wala balozi wao,nimesafisha yote,huwa naisikia ccm via Tbc tu,cjui ipo tena..
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hii mibunge hata kuvaa haijui? shati na tai za disco. Suti ya kuchezea lawn bowling ndio anatinga navyo bungeni? Poleni sana. Halafu anajiona wa maana!
     
  9. U

    Ukombozitz Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Open Group mpya imefunguliwa facebook kwa jina la Ukombozi Tanzania. Unaruhusiwa kujoin pamoja na kuinvite watu mbalimbali kwenye group. Aim ni kuwa na kila mtanzania anayetumia mtandao wa internet awe kwenye hili group tayari kupashana habari pamoja na Kuikomboa nchi yetu. Ndio kwanza tumeanza kuchukua hatua sio kila siku maneno.. Jiunge na hiyo group sasa na unganisha na wenzako.


    Ukombozi Tanzania Admin
     
  10. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hivi kuvaa inaweza kuamua unachosema eeh!?
     
  11. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Tunasubiri Jumatatu uwasilishwaji wa hoja ya kutokuwa na imani na Waziri mkuu wetu Pinda Peter kayanza.
     
  12. isambe

    isambe JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 1,845
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Kokoriiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiko!!!!!!!!!!!!!!.
     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    nguvu ya watu.
     
  14. W

    Wakati Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee mbona hiyo group haipo?
     
  15. U

    Ukombozitz Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Open Group mpya imefunguliwa facebook kwa jina la Ukombozi Tanzania. Unaruhusiwa kujoin pamoja na kuinvite watu mbalimbali kwenye group. Aim ni kuwa na kila mtanzania anayetumia mtandao wa internet awe kwenye hili group tayari kupashana habari pamoja na Kuikomboa nchi yetu. Ndio kwanza tumeanza kuchukua hatua sio kila siku maneno.. Jiunge na hiyo group sasa na unganisha na wenzako.


    Ukombozi Tanzania Admin
     
  16. k

    king kong Senior Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yetu macho wezi wote out
     
  17. G

    Gagso Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cjui kama itakwenda sawa?
     
  18. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,326
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    We ndo unajua kuvaa eeeeh! Bas v.i.p unajiona mjaaanja quma we
     
  19. B

    BULOLE BUKOMBE JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwani hujui MD25?

    Kama huji kaa kimya kaka usilazimike kuchangia hakuana amri ya polisi eti ni lazima kuchangia usipochangia utakamatwa au kushitakiwa siyo hivyo kabisa, tunatakiwa kuwapinga watu bila kuingilia utawala na mambo yao binafsi.

    Kama mjinga mmoja alisema eti Mbunge fulani asichaguliwe kwa sababu hana mke SWALI: Mke wa mbunge au mume anakusaidia nini wewe mwananchi? Mayai ya huyo mtu yana faida gani kwako wewe na watanzania kwa ujumla? Elewa kuwa hakuna chuo wala shule ya ustaraarabu jiheshim tu kaka na usitumie lugha kali ambayo hata mama yako akisoma kwa hakika atasikitika japokuwa unatumia pen name, hatuendi hivyo JF inasomwa na watu wa rika zote kutumia lugha kama hizo wote tunaoingia humu tunaonekana wahuni.

    Hata hivyo mada yenyewe ilihusu maslahi ya umma wewe ukaingiza masuala bianafsi sijui ulielewa mada au ulikuwa una maana gani!!!!!??????
     
  20. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,154
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    Ningeiheshimu hiyo group kama ingekuwa hapa jf, huko fb sijui tweeter naona kama uarabuni bin zanzibar vile!!!! huko jiungeni wenyewe, MIMI NAKOMAA HAPAHAPA JF.
     
Loading...