Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makerere University on Strike

Discussion in 'International Forum' started by sekulu, Apr 15, 2011.

  1. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Baada ya siku ya jana kampala kutawaliwa na vurugu za maandamano,

    Leo hii wanafunzi wa chuo kikuu Makerere Wameanza mgomo kuping ongezeko la ada kwa wanafunzi watakao anza masomo mwakani,

    Maandamano hayo yalianza mida ya saa 3 asubuhi na mpaka muda huu ninapoandika magari ya polisi yapo na polisi wanajitahidi kuzimisha mgomo kw kutumia mabomu ya machozi lakini wanafunzi bado wanaendelea .

    Sekulu
     
Loading...