Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

make sure you observe road signs this christmas......LOLS

Discussion in 'Jamii Photos' started by Jestina, Dec 26, 2011.

  1. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    he he he hiyo nchi gani?
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Lol! Serikali yao inajali wananchi wote.
     
  4. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Haya bwana
     
  5. k

    kalessa Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inapendeza kuwajali mpka walevi maana na wao wanachangia ktk kukuza uchumi wa kwa kiasi kikubwa tena kushinda hata madini yetu.
     
  6. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    inafaaa serikali yetu kuiga ili kuacha tabia ya matuta kila kona
     
  7. s

    sawabho JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hii kali, walevi wa nchi hiyo ni wastaraabu sana. ina maana akiwa mzima anavukia kule kwa kawaida, akishautwika, anatafuta kivuko cha watu wa aina yake, atakumbuka kweli wakati kwa muda huo kila kitu unaona sawa tu.
     
  8. m

    mwakiwete Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo nimependa...
     
  9. driller

    driller JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ahaaa hiyo sijawahi kuiona hata mimi aseee duuuuh
     
  10. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #10
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hii nayo kali....
     
Loading...