Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MAKAZI YALIYOJENGWA KIHOLELA (w) ILALA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MJINI CHAI, Dec 12, 2010.

  1. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2010
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,086
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Wana Jf nawaombeni mwenye kujua hili anifafanulie, kuna makaratasi wenyeviti/watendaji wa Serikali ya Mitaa katika wilaya ya Ilala wamewagawia Mabalozi wa nyumba kumi kumi ili wawagawie wamiliki wa nyumba zilizojengwa katika maeneo yasiyopimwa ili wajaze na wawaachie wanafamilia watakaokuwa muda wote nyumbani ili wawapatie WADHAMINI walioteuliwa (sijui na nani?) ili WADHAMINI nyumba husika, Karatasi husika hanaonyesha inatoka Halmashauri ya manispaa ya Ilala ingawa haina Nembo, anuwani, muhuri, Tarehe wala sahihi.

    naombeni msaada kwa hili maana isije kuwa kama KIPAWA uthamini wa majengo ulifanywa muda mrefu halafu wakaja lipwa wakati fedha yetu imeshuka dhamani.

    Nawasilisha
     
Loading...