Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makazi Ya Polisi Rombo - Miaka 50 ya Uhuru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Mar 19, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Makazi ya Polisi Rombo Mkuu, Mkoa wa Kilimanjaro eneo linaloitangaza Tanzania kwa walimwengu kutokana na utalii.

    Inasikitisha kuona Askari polisi walivyodharaulika na kutopewa umuhimu na serikali kwa kuwaandalia makazi yenye hadhi kiafya. Mbona majeshi miengine kama jeshi la wananchi na la Kujenga taifa wana nyumba nzuri zinazolingana na hadhi yao, iweje serikali iwatelekeze jeshi la polisi ambalo muda mwingi wako busy na majukumu mazito ya kulinda raia wa nchi hii na mali zao licha ya kuwa watetezi wakubwa wa watawala? Hawa ni chombo cha kutumiwa tu bila kuangalia maslahi yao na mazingira wanayoishi.

    [​IMG]
    Askari polisi Rombo mkuu akitoka kwenye nyumba yake.​

    [​IMG]

    Nyumba za askari polisi Rombo Mkuu kwa nyuma.

    Picha kwa hisani ya Mjengwa Blg
     
  2. mkandaboy

    mkandaboy JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo picha iko wapi mkuu??????????
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwanza mbona wanakaa kwenye nyumba nzuri sana...hii si self contained hii....full furnished house..safi sana said mwema..ukisikia maisha bora kwa watanzania ndo haya ..what else do u need jamani
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Iko Rombo Mkuu mkoani Kilimanjaro
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Uminivunja mbavu, maana naona aliposimama huyo askri upande wa kushoto plywood zilizofanya ukuta zimeoza na kutoboka na kufanya shimo kubwa sijui askari anajisikiaje kuishi hapo
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Watu wana mpaka satellite dish bado wanalalamika?
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Mkuu acha utani bana.....

    Kwani hayo si mabanda ya Kuku na Mbuzi?

    Tutumie basi picha za nyumba wanazoishi BINADAMU ili tuzione.

    Binadamu hao huwa wakali sana kuitetea CCM, nina imani nyumba zao zitakuwa na hadhi fulani.

    Hii ya kuleteana picha za mabanda ya Ng'ombe wa maziwa na Kuku wa mayai tuyaache jamani. Eti humo wanaishi POLISI...

    Wachaga kiboko jamani, hadi kwenye mabanda ya Wanyama wameweka Madishi ya TV? Nasikia kuna mifugo inapenda sana TV...... Halafu hiyo milango na kuta, yaani hata kwa kununua tu mbao, wangeliweka safi ila hawajali kwa sababu wanaishi humo ndani ni Wanyama/ndege.

    [​IMG]

    Kama humo ndani wanaishi POLISI, sasa naelewa hasira zao kwa Wanafunzi wa Chuo Kikuu....
     
  8. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tukiwaona mitaani wanaonekana nadhifu hivyo lakini makazi yao bora nyumba za makuti vijijini kulika haya mabanda ya kufugia kuku.
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Duh hii ni balaa
    Bora hata hawa ni mbao hazina joto sana
    Nenda Arusha pale uone watu wanavyoishi kwenye nyumba za bati full kuanzia chini mpaka juu na fikiria lile joto la bati mchana ila utamkuta polisi anapikia humo humo ndani
     
  10. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kwa mtaji huu wanachi watapigwa mabomu sana maana hawa jamaa wanao lala humu vyovyote vile hawawezi kuwaza ka binadamu!
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Hii ni hali ya kawaida sana kwa askari wetu wengi tu na wala hakuna cha ajabu hapo.

    Kama mtu ulikuwa hujui kuwa askari wa majeshi yetu ambao ni rank and file wanaishi maisha duni basi wewe huna mguso na hali halisi ilivyo Tanzania.
     
  12. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Umenikubmusha nilishaona mabanda kama hayo Tabora Chuo cha Ardhi kabla hakijengewa majengo mapya.
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu police wetu wanaishi maisha ya ajabu sana na duni kupita kiasi
    Ila wana nguvu za kutoka hapo na kuvalishwa mabomu kwenda kuwapiga wananchi ambao wanaandamana na wakiwa wamebeba majani
    Ni aibu ila ndo hivyo maisha yanasonga
     
  14. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    we muone tu anatoka kwenye mabanda hayo, wana pesa balaa hao,kwa sababu ya kazi za magendo
     
  15. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi huo mlango unastahili hilo komeo na kufuli kubwa namna hiyo??

    [​IMG]
     
  16. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    umeshawahi kuziona nyumba za askari magereza huko mikoani?
     
  17. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ila hao Askari wana hela balaa, wanashindana na wa-tunduma. Trust me i know them.
     
  18. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,807
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Nasikia kuna kunguni huko usipime!
     
  19. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #19
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    Ukiwakuta Four Way Bar opposite na NMB hutaamini wanavyokamata bia na mbuzi na Corolla zao wamepaki nje. Sio siri pamoja na kuishi kwenye hayo mabanda vijana wana pesa ya kutisha wanazopata kwenye dili za kuvusha mahindi na sukari kupeleka Kenya. Wengine wana nyumba zao binafsi na Noah kadhaa za kubeba abiria kwenda Moshi na Tarakea,

    Mbona wanayafurahia maisha kama wapo peponi!!!!!!
     
  20. H

    Hosida Member

    #20
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hizo ni bora kuliko za Magomeni mikumi Dar es Salaam ambazo ni full Bati kuanzia kuta mpaka kwenye paa. Hawa jamaa wamepumbazwa na mfumo na wameridhika na maisha ya aina hii. Tuwaombee mabadiliko ya kifikra hususan waweze kujua haki zao za msingi kama Binadamu.
     
Loading...