Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makazi haya ni salama?

Discussion in 'Jamii Photos' started by PakaJimmy, Jun 14, 2011.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Leo nimemkuta huyu Ndugu akiwa amestarehe chini ya daraja la Mkapa, ambapo anadai ni makazi yake, na nilipoangazaangaza niliona blanketi kwa pembeni.
    Alikuwa hana wasiwasi, huku akipata chakula cha mchana, ugali+samaki aliowavua hapohapo kwenye mto Rufiji.

    Je wadau, kuna usalama kwa mwenzetu huyu anayelala hapo,ukizingatia mto Rufiji una mamba kibao?
    Na je hakuna madhara kwa maisha ya daraja kwa kitendo cha kuzuka kwa makazi na shughuli za binadamu chini yake?

    DSC03813.JPG
    DSC03825.JPG
    DSC03828.JPG
     
  2. d

    daisy Senior Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    PJ, huyo mtu ina maana kuna shughuli za kujiingizia kipato anazofanya hapo hawezi tu kuwa analala na kuamka, je uliuliza ni shughuli gani?
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Poa tu haya makazi sasa utafanyaje
     
  4. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    maisha bora kwa kila mtanzania na kasi zaidi,nguvu zaidi na kasi mpya!!!!!!!!!!!!!kaaaazi kwelikweli hv hili daraja halina ulinzi???maana kuna kipindi nilisikia watu wanaiba nati na kung'oa vyuma
     
  5. T

    Tall JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    swali la kizushi: Ulikuwa unatafuta nini kule chini ya daraja??????????
     
  6. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Pembeni mwa daraja kuna kibanda cha polisi ambao hawafiki siku hizi.
    Ulichoona PJ ni uhalifu na matumizi mabaya ya miundombinu yetu.
    Nadhani Magufuli au watu wake wataiona hii.
     
  7. Omukuru

    Omukuru JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Maisha yakiwa magumu kila sehemu inakuwa salama. Anatia huruma kwa sababu ana uchaguzi mdogo. Wapo wengi zaidi wanaoishi chini ya madaraja kwenye "nchi zilizoendelea", labda kwa sababu madaraja yako mengi pia.
     
  8. Ipi dot com

    Ipi dot com JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kazi nzuri pj, na wewe ulifuata nini darajani?pale si mahali salama kabisa au huyu jamaa ni mmoja wa watekaji magari pale?
     
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mbona CHINA kunawatu wanaishi hivyo
     
  10. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Huyo jamaa atakuwa jambazi tu.mzee chini ya daraja ulikuwa unatafuta totoz nini?
     
  11. mtanzaniahai

    mtanzaniahai Member

    #11
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka sio ulikuwa unaenda kuchimba dawa.. wewe!
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mkuu, kama unavyoona picha,huwa anakamata samaki hapohapo kwenye maji, na anawachoma, sometimes anawauza na kurudi na kilo za unga, then maisha yanaendelea!
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Jamani, maswali magumu haya!
    Sikuenda kuchimba dawa, mimi ni mwanamazingira aliyebobea!
    Nilikuwa kwenye ukaguzi tu wa kawaida wa daraja.
     
  14. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,895
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo kama anashuguli ndo akae chini ya daraja?! Suppose shughuli yake ni kufungua vyuma vya daraja na kuenda kuviuza kama chuma chakavu?.
     
  15. e

    emrema JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hayo ni maisha bora kwa ari zaidi, nguvu zaidi na kasi zaidi
     
  16. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,771
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mimi naona kuna nyufa pale kwenye daraja, Picha ya kwanza na ya pili. Ni vizuri kama ni kweli ukamtumia Engineer Magufuli haraka. huyo jamaa achana naye waweza kukuta ana kazi pale maana UWT ni kiboko kwa Mbinu za Medani
     
  17. Wisdom

    Wisdom JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dawa kote huko, alikuwa anataka kufyatua matofali

     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Jmani suali hili mbona mmelikomalia...Hoja ya msingi hamuioni?
     
  19. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kuna watu wanafuga mamba kaka,labda ndio type hiyo.
     
  20. L

    LadySwa Member

    #20
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 25, 2009
    Messages: 77
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Msishangae Ulaya pia majobles wengi wanakaa chini ya madaraja
     
Loading...