Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makato ya loan board

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by R.Mkangala, Jul 12, 2011.

  1. R

    R.Mkangala Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau ni aje? jamani kwa wlio soma kwa mikopo mmeshuudia makato ya mwezi uliopita mbona yamepanda ghafla mpaka kufikia sh 150,000/= toka sh 13,000/= naomba ufafanuzi kwa mwenye taarifa sahihi.
     
Loading...