Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makatibu wakuu watakaofuata mawaziri kutemwa/kuhama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makame, May 6, 2012.

  1. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ORODHA HII HAPA CHINI

    1. RAMADHANI KIJA - ATAHAMA;
    2. S. LIKWELILE - ATAHAMA NA KUPATA U KM;
    3. MAPUNJO (ATAHAMA) - KURA YA VITI MAALUM ITAMTETEA; (ila kabla hajahama, ATAPATA BARUA YA KUJIUZULU YA EKELEGE)
    4. MWINJAKA - ATAPATA UKATIBU MKUU
    5. DR. TAX - ATAHAMA;
    6. BWANA ULEDI - ATAPATA U KM;
    7. TARISHI M, KAMA MAPUNJO,
    8. CHAMBO -NJE;
    9. MRANGO - NJE;
    10. HAULE, ATAHAMA.
    11. SALULA - ATABAKI;
    12. ENG NDUNGURU - ATAKAIMU;
    13. MAMA HAWA - ATAPATA U KM PALE ALIPO;
    14. TURUKA - ATAHAMA;
    15. MASIMA - ATAHAMA;
    16. WAKILI - ATAHAMA;
    17. MBONDE - ATAHAMA;
    18. LYMO - ATABAKI ALIPO,
    19. YAMBESI - ATAHAMA;
    20. SHITINDI - ATAHAMIA ANAPOTOKA YAMBESI;
    21. MUYA - ATAHAMA;
    22. MILAWI - ATAHAMA.
    23. MASWI - ATATAKIWA KUPATA MSIMAMO WA TANESCO NA AWAPE TIMEFRAME; WASIPOTEKELEZA BOARD NA CEO OUT.

    ORODHA ITAENDELEA KESHO SAA 6 MCHANA; NITAWAPENI DETAILS FULL.

    BADO KUNA MABADILIKO YANAENDELEA KUSHUGHULIKIWA.


    SOURCE ----------------------------------------------------------MAGOGONI
     
  2. b

    busar JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sawa....
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Vipi kuhusu ma-CEO?
     
  4. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Asante mkuu kwa taarifa na ndio maana najivunia kua mwana Jf kwani kawaida hainikwazi hata kidogo,barikiwa mkuu mleta habari
     
  5. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CEO ataanza EKELEGE; yaana wiki hii haimalizi kabla Ekelege hajang'oka; tena kwa barua atakayoisaini yeye mwenyewe kwenda kwa Joyce. Afanye hivyo iwe salama kwakwe, la si hivyo; atatimuliwa.

    Atakumbuka sana ekelege alivyokuwa akiita waandishi wa habari na kuwapa elfu 20 kila moja wakaandike utumbo wake eti wabunge (AKINA FILIKUNJOMBE) sio wakweli.

    wala simuonei huruma
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    huyu ekelege sio mtu kabisa
     
  7. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Aisee! waandishi wa habari wachache wanachangia kuhifadhi mafisadi? hii ni hatari sana
     
  8. Mipangomingi

    Mipangomingi JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,564
    Likes Received: 697
    Trophy Points: 280
    Sijajua yupi atahamia wapi, lakini the way inavyoonyesha itakuwa vema sana! Kiukweli makatibu wakuu wanahitaji kuhamishwa kwani wamekuwa wenye nyumba zaidi badala ya kuwa watendaji. Good move
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ahh, Makame, sasa wapi tunasherekea ule 'ushindi' wetu, wikend inaishia hii.
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    "ATAHAMA", unamaanisha nini?
     
  11. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    na mashirika ya umma yote ambayo yamevurunda kuanzia mwenyekiti wa bodi na bodi nzima, MD/CEOs hakuna kubakishwa....wachapakazi wako wengi sana ambao wana deserve hizo opportunities
     
  12. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #12
    May 6, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Tuwekeeni list ya waandishi wa kuwawajibisha, tukianza na Manyerere J.
     
  13. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ATAHAMA ndiyo nini? Kumbe kuhama ndiyo kuwajibika, ok, nimekupata
     
  14. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii habari ya KUHAMA imeletwa hapa kupima upepo. Nadhani JK hana ubavu wa kuwawajibisha makatibu wakuu ambao wamefuja pesa za umma kama ilivyobaini ripoti ya CAG. Anakusudia kuwahamisha
     
  15. k

    katatuu JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 368
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    sippendi kusokia kuhama.nataka mtu akiboronga atolewe nje kabisa
     
  16. S

    STIDE JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mimi sijaelewa!! Atahama, nje, kuwajibishwa, kutemwa!! Hebu mkuu nifafanulie hapa, kwangu bado totoro!
     
  17. Mwitongo

    Mwitongo JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 311
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Mjinga kabisa, uliambiwa tangu lini Manyerere ni mlinda mafisadi? Fuatilia makala zake, na habari zinazohusu Maliasili na Utalii ndo utamjua alivyo mzalendo. acheni chuki za kipuuzi.
     
  18. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyu Joyce Mapunjo amepiga sana pale TBS akishirikiana na Ekelege wake. Anahamishwa badala ya kufukuzwa na kupelekwa mahakamani. Du! Hata kama ni jamvi la mwenye nyumba mkuu wa kaya.
     
  19. L

    Laizer Ole Naibio Member

    #19
    May 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni porojo. Serikali haifanyi kazi kwa mitandao. ina taratibu zake. Mnajifurahisha tu hapa.
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    May 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kazi kweli kweli so ni suala la kuhama sio kupigwa chini
     
Loading...