Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makatibu wakuu wa vyama vya siasa Tz

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by babalao 2, Apr 18, 2012.

  1. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wanajamvi hebu leo hapa tuwape sifa stahiki makatibu wakuu wa vyama vya siasa hapa tz.Tuwape sifa kwa kujenga ama kubomoa vyama vyao. ushauri unaruhusiwa
     
  2. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Rire rikatibu rinaroshabikia mitusi ya lusinde silipendi na ule mustachi wake kama wa karl peters!
     
  3. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Katibu wa ccm[ana Act tu,hajui propaganda],katibu wa cuf[mroho na anapenda utukufu],nccr[makini asilimia 45],tadea[wasanii],tpp[majungu],tlp[vikaragosi],udp[mapesa],CHADEMA[WAKAWAKA 85].
     
Loading...