Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makatibu wakuu lini watatimuliwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kukumdogo, May 7, 2012.

  1. kukumdogo

    kukumdogo JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 422
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Watanzania wenzangu, kuondoka kwa mawaziri hakuta imarisha wizara na taasisi zake kama makatibu wakuu wataendelea kuwapo. Sawa tunajua baadhi ni marafiki sana na raisi lakini kuaribiana kazi urafiki ukae pembeni. Mheshimiwa raisi tunaomba umuondoe omari chambo katibu mkuu wa uchukuzi kwasababu yeye ndio chanzo cha matatizo yote ya wizara.
     
  2. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    unamuomba raisi au ni yeye mwenyewe siku ya kutaja baraza la mawaziri aliahidi watendaji wote waliohusika na kuboronga kwa wizara husika atawachukulia hatua!
     
  3. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Ule ulikua upepo tu... Umeshapita!
     
  4. s

    sawabho JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Weee, usimkumbushe maana rungu litashuka hadi kwa Wakurugenzi na Watendaji wengine.
     
  5. H

    Haika JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hata mie nasubiri, sijui itakuwa lini, nadhani anaongea na kupanga na mawaziri wapya. Mawaziri, makatibu, wakurugenzi wote wanaohusishwa pls waondoke.
    pia ripoti ya CAG ya ujenzi wa majengo pacha, Richmond, bandari, migodi etc, rais aufanyie kazi.
     
Loading...