Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makaratasi ya kupigia kura yaanza kusambazwa mikoani.....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MtazamoWangu, Oct 20, 2010.

  1. M

    MtazamoWangu JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 313
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    dalili zinaonyesha mambo sasa yameiva na muda umefika...toka jana makaratasi ya kupigia kura yameanza kusambazwa kwenda kwenye mikoa mbalimbali yakitokea bohari kuu ya serikali, hali ya ulinzi ni nzuri lakini lipo kosa moja linalofanyika, magari binafsi bila ulinzi yanakodishwa na wale waliopewa tenda ya kusafirisha karatasi hizo nyeti bila ulinzi....unapewa mzigo na destination yako....kuna gari moja nasikia limepata tatizo njiani leo....

    tunatakiwa tuanze kukaba hapa...
     
  2. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni kukaba mimi kiungo. Ahsante kutahabarisha. Bandugu wakati umewadia wa kupiga TICK ya NDIYO kwa Dr Slaa
     
  3. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Chadema wanatakiwa wawe macho juu sasa .
     
Loading...