Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makarani wa sensa jiji la mwanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TZM, Aug 9, 2012.

  1. T

    TZM Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Zoezi la kuwapata makarani wa sensa jiji la mwanza limegubikwa na harufu za RUSHWA,Yaani fikiria mtu aliyesoma STATISTICS NA MATHEMATICAL DEMOGRAPHY AMEACHWA,SASA NIMEAMINI NCHI HII NOMA KWA UPENDELEO.SERIKALI IJAYO iwamulike hawa wote.Tatizo letu letu ni kuchanganya mambo,shemeji siwezi kumuacha hata kama hana sifa.TAKUKURU WAPO KWELI?AU IVUNJWE?
     
  2. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,681
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Kuna housegirl wa afisa mmoja wa jiji kapata nafasi, natamani kuweka wazi jina lake ila basi tu kama wapambe wa mtoto wa mkulu wanapewa ukuu wa wilaya itakuwaje kwa hao wengine?
     
Loading...