Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makarani wa kuchapa matokeo wachukuliwa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by muhimbili, Oct 31, 2010.

  1. m

    muhimbili Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makarani wa kuchapa matokeo ya jumla yakiwa yameshakusanywa wamechukuliwa na kupelekwa makao makuu ya Mkoa.

    Taarifa hii imetoka kwa Mtanzania mwenzetu akiwa Manyara ambapo ameniambia kuwa hawa makarani wamechukuliwa leo kwenda mkoani ambapo haijulikani wanaenda kufanya nini.Then watarudishwa saa 8.Sijui maeneo mengine ya Tanzania kama haya mambo yametokea.

    Mtoa taarifa ni mfanyakazi wa serikali mkoani Manyara na hili jambo limemsikitisha sana,as kwa nini ifanyike leo na sio siku nyingine zilizopita?It seems kina kitu kinapangwa kufanyika katika ku sum up matokeo,
     
  2. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Mawakala, wagombea, wawe makini sana...
     
  3. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh, noma hiyo Mungu aepushe mbali hila hizo.
     
  4. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mmh! Isijekuwa unapangwa mchezo mchafu.
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    CCM wanaforce Kingi
     
  6. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    CCM wameshtuka kwamba ushindi hauko upande wao;
     
  7. K

    King kingo JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Na plan zao zote zina fail...
     
  8. c

    chanai JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini si kura zote zinahesabiwa vituoni? Naamini mawakala watakuwa makini kutunza hesabu kamili ya kura ili waweze kufananisha na hizo za jumla. Mungu bariki tanzania
     
  9. A

    August JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,663
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    uchakachuaji ni wa kuharibu kura kwa kuweka tick kwa mgombe mwingine ili kuifanya kura iwe batili, yaani ina tick sehemu mbili, hivyo hakikisha hao waangalizi hawaingi na kalamu
     
  10. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mawakala wa vituoni chonde chonde, dhamana mlopewa na watanzania ni kubwa mno! Tafadhali timizeni wajibu wenu ipasavyo, suala hili ni muhimu kwa maisha yetu sote kwa miaka mingine mitano ijayo, hivyo safari isiwe kufanya mzaha!
     
Loading...