Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makarandinga na FFU

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by killo, Aug 25, 2012.

  1. killo

    killo JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu wana jamii...

    Nilikuwa natokea maeneo ya Mbweni nikafika maeneo ya tegeta nikakutana na makarandinga 6 na ffu kama gari 15!

    Kulikoni yoyote mwenye taarifa?
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Sensa mwana si kuna watu hawataki hesabiwa
     
  3. d

    danizzo JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itakua ni michongo ya Liwalo naliwe! Tehe!
     
  4. d

    danizzo JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itakua ni michongo ya Liwalo naliwe! Tehe!
     
  5. C

    CHOMA Senior Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 111
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hizo ndio heka heka za Sensa.Hao wanakwenda kuwalinda wanaoanza kuhesabiwa usiku.Au kwa maneno mengine ni wale walio kwenye maeneo hatarishi.Jiandae kuhesabiwa.
     
  6. saimon111

    saimon111 JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,405
    Likes Received: 617
    Trophy Points: 280
    wamekuja kupiga raia
     
  7. MAVUNO

    MAVUNO JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Liwalo na liwe
     
Loading...