Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makao makuu ya tanzania dodoma vs dar es salaam, tuige south africa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Edo, Jul 22, 2010.

  1. E

    Edo JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    What's the real official capital of South Africa?

    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Pretoria (aka Thswane) is the administrative or real capital of South Africa.
    Capetown is the legislative capital while Bloemfontein is the judicial capital.[/FONT]
    [FONT=&quot]Source(s):[/FONT]
    http://answers.yahoo.com/question
     
  2. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu, si lazima tuige kila kitu. Utakuwa mvivu wa kufikiri kama kila siku unategemea kuiga-iga tu.
    Tulikuwa na mpango wetu wa kuifanya Dodoma kuwa Makao Makuu ya Chama Cha Mapinduzi, Bunge na Serikali nzima. hatuna sababu ya kurudi nyuma kwa uvivu wa utekelezaji mpango huu na ku-copy wa SA. After all, huo uliokuwepo ni kama vile uli-cop-iwa toka Nigeria.

    Let Dodoma be the capital City.
     
Loading...