Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makao Makuu Jeshi la Polisi walipomtembelea Lema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanza Madaso, Nov 6, 2011.

  1. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Je hii ni halali kwa makamishna wawili kutoka Makao Makuu ya Jeshi la Polisi jijini Dar es Salaam, pamoja na Kaimu Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Arusha na Ofisa Upelelezi wa Mkoa wa Arusha, kumtembelea mahabusu kumsihi akubali kutoka ili kuleta utulivu jijini hapa.

    Wakati ni wale wale waliombambikizia kesi wakitegemea kumumaliza kisiasa
    ,je hawakulijua hili kuwa utulivu utatoweka endapo wapiga kura wake wakiamua kujibu kwa vitendo?

    Au ujio wa mtoto wa mfalme wa Uingereza, Prince Charles, ambaye atawasili jijini hapo tarehe 9, ndo chanzo cha hawa Makamishina kumuona Lema gerezani?
     
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Siku zote wanasema kuna haki za binadamu na utawala wa sheria chini ya JK .Mimi nadhani Chadema waendelee na siasa tu hata huyu Price Charles ajionee mwenyewe badala ya kuficha ficha uozo.Acha watu waingie mitaani kumwambie Prince kwamba kuna uharamia wa kisiasa Tanzania .
     
  3. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Wanaogopa wanataka kuficha upuuzi wao mbele ya Huyo Prince Mkoloni
     
  4. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    watu wengi wanachukulia uamuzi wa Lema kwenda jela kwa hiari ni uamuzi wa kipuuzi lakini kwa mtu anaefuatilia na anaefahamu mchezo wa uchangaji kete za kisiasa jamaa sio mjinga, ana sababu ambayo huenda hawa jamaa nao wameshagundua.

    By the way, Lema has made that move at such a perfect timing......Very Strategic.......Jamaa kwa kweli ana akili na ni muhimu hili watu wa Polisi na Usalama waliangalie bila kupuuzia......Arusha sio pa mchezo na Lema anajua hilo
     
  5. k

    king kong Senior Member

    #5
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    **** the police. Waache unafiki walianza na Lema amemaliza
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    weka picha.mia
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    By the way huyu Prince nani siju ni nani? Nachoshukuru wanatambua kuwa kuwepo kwa Lema ndani ni hatari kwao...huyu kamanda ni hatari kwa ujinga wa CCM anawachachafya sana...
     
  8. S

    Sambega Member

    #8
    Nov 6, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    polisi wametumia intelijensia ya "usipoweza pambana naye,ungana naye"
    msiwalaumu sana.
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Lema komaa mpaka wondoe charges zote na wapromise kuacha kukufuata fuata!
     
  10. m

    mareche JF-Expert Member

    #10
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    lema kama mandela na kesho tutampokea kama mfalme wa amani
     
  11. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #11
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uko sahihi kabsa..pamoja
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Nov 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    wametumwa
     
  13. G

    Gaudays Member

    #13
    Nov 6, 2011
    Joined: Jun 18, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lema ni hatari kama RTLM ya jirani z2,dont expect more from this guy!mchonganishi wa amani,be creative 2pe cha kufanya cku2shawish kufanya ya kipimbi,cdm ni tegemeo l2 c hilo wazo lako mkb
     
  14. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #14
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,478
    Likes Received: 3,369
    Trophy Points: 280
    Nguvu Silaha pendwa 'vitisho na matendo' ya kikandamizaji naona imeanza kuishiwa nguvu.
    "Now people are gathered on the beach and the leaders try to make a speech,every where fire is burning.........."
    by Robert Nesta Marley
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Nov 6, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mnanjchaganya bana mi hata iwaelewi
     
  16. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #16
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,561
    Likes Received: 2,064
    Trophy Points: 280
    "Masaburi,ku cameron"JF inaelekea kubaya sana!!!dhana ya great thinker yapotelea kizani itabakia jukwaa la ..........waropokaji
     
  17. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #17
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mkuuu ongera kwa kuliona hilo.
    Sijuuu sasa polisi watamtisha nanini kama mahabusu kakaa,selo za polisi kakaa siwelewi polisi watakuja na njiaa gani sasa.?
     
  18. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #18
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lakini la muhimu ni kuhakikisha kuwa ana-achieve kile kilichosababisha mpaka akatalie mahabusu
     
  19. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #19
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndiyo mkuu, imo kwenye "Ride Natty Ride!" album ile ya Confrotantion. Bob was a prophety
     
  20. R

    Ruhita Jr Member

    #20
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM wanawaonea wapinzani sana, utasema NCHI hìi ni ya kwao peke yao! Yani mie wananiuudhi basi tu, MUNGU tuokoe na JINAMIZI hili.
     
Loading...