Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

makao makuu eco bank tanzania

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kebi, Feb 12, 2012.

  1. k

    kebi Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tafadhari naomba kufahamishwa makao makuu ya eco bank tanzania yanapatikana mtaa gani?
     
  2. Economist

    Economist Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 25, 2008
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda Posta ya Zamani sambamba na NBC utaiona
     
  3. s

    sersera Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwenye mataa ya mnazi mmoja kata kona kama unaenda stesheni jengo la pili upande wa kulia pale kwenye maduka duka ya vitenge na kanga. all da best
     
  4. zagalo

    zagalo Senior Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 118
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nenda posta baharini pembeni ya NBC!
     
  5. gwankaja

    gwankaja JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 889
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 180
    ile ni branch 2 mkuu, makao makuu ni kama alivyosema huyu
     
  6. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Benki ya matapeli au?
     
  7. gwankaja

    gwankaja JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 889
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 180
    utapeli upi unaouzungumzia? Kama hujui lolote ni bora ukabaki kimya
     
Loading...