Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makao Makuu AU Addis Ababa-Ethiopia

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Jan 29, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    Hapa hata United Nation haitii mguu ndani
     
  2. m

    mchomepori Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    da!kwel kitu chenyewe kama c africa vile
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

    Hii ndio United Nations Manhattan,New York, USA linganisha na morden ya OAU iliyoko Addis Ababa, Ethiopia.
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]

    Mchina ndiye aliyesanifu kazi hii ya ujenzi wa OAU Addis Ababa, Ethiopia
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ni kweli, lakini angalia umaskini ulioizungu ethiopia
     
  6. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    sio kusanifu tu!!.....................gharama za ujenzi ni 100%, human labour ni 90+% kutoka china, maintenence abd operations ni 100% kutoka china................... sasa nini maana yake hiii???...................

    ukoloni tu wa kichina huo................ hakuna lolote..................... aibu kwa bara la afrika.................. hata makao makuu ya umoja wa afrika ilibidi kutembeza bakuli china???...................... bora hata ingekuwa nyumba ya nyasi lakini yetu wenyewe waafrika na sio marumaru na mavioo ya kuomba............... khaaaa!!!.................... nimekereka kweli!!..............
     
  7. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Unamaanisha kweli OAU? ama ulikusudia AU??
     
  8. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Shukrani kunivuta koti, OAU ilishabadilika na kuwa African Union. Lakini halijaharibika neno kwa maana ni kitu kilekile ukirefusha maneno hayo.
     
  9. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ukiwakabidhi wazalendo kufanya kazi hiyo ndio yale yale yaliyotokea lile jengo la bank kuu ya Tanzania lenye minara pacha. Bora hao pesa iliyokadiriwa inaonekana ilipoishia. Waafrika longolongo nyingi wakati utendaji duni.
     
  10. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,505
    Likes Received: 1,688
    Trophy Points: 280
    Sio tu ndie aliyesanifu majengo, bali pia mchina huyo huyo ndio amegharamia ujenzi wa jengo hilo zaidi ya bilioni 200, ambazo ametoa kama zawadi kwa waafrika kutokana na ushirikiano wa China na Afrika.
    Aisee hii kitu Marekani wanaichukia sana.
    Hapa wachina wamecheza Pele sana kwa hili; na viongozi wa Afrika wanavyopenda miteremko kama wa Kitonga, hakika kwa hili jengo tayari masikio wameshashikwa.

    Mkuu MTM umenena vyema sana; hili jengo ni sawa na Kikwete anaposema kwamba maendeleo ni uwepo wa majengo na magari mengi mujini Darisalama!! Jengo ni zuri, lakini nje ya hapo kidogo, ni harufu kali ya umaskini uliokithiri!!
     
  11. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,505
    Likes Received: 1,688
    Trophy Points: 280
    Muendelezo wa legasi za kikoloni..eti wakawaiga EU!!
     
  12. Paw

    Paw Content Manager Staff Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 1,970
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Najiuliza usanifu na uzuri wa makao makuu ya AU kama yanalingana na wanaoingia humo na maamuzi yao...
     
  13. M

    MUZUNGU WORSHIPPER New Member

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunaandaa utaratibu wa kujenga makao makuu ya East Africa pale Bagamoyo. Itakuwa Building kubwa sana zaidi ya hiyo, nayo itajengwa kwa ushirikiano wa Tanzania na China katika kudumisha urafiki wetu.
     
  14. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,505
    Likes Received: 1,688
    Trophy Points: 280
    Swali nzuri mzee. Jibu lake litakuharibia siku!
     
  15. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Yeah captivating structures,it is sad that AU is accomplishing less and less as time goes by.
     
  16. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    African Union itakaposambaratika Ethiopia itafarijika na mabaki ya majengo kama Tanzania ilivyonufaika na kusambaratika East African organization na kuambulia majengo ya AICC.
     
  17. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    China is playing its cards right and Africa will have to pay back twice the construction cost through its minerals and other resources. The good thing about China is their neutrality on political issues as opposed to Americans who want to pursue both political and economic dominance over small countries.
     
  18. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wachina wanashindana na wajapani kiuchumi na kwa sasa wameshaipiku Japani kwa vile japani walidhamiria kwenye electronic na aoutomobile, Chini wao kote kote.
     
  19. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #19
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,315
    Likes Received: 8,952
    Trophy Points: 280
    Kwani hawashuti?

    Kushuti = kujamba! Kimombasa.
     
  20. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Daaaah...!!!??
     
Loading...