Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makanisa zaidi Zanzibari yachomwa moto. Limo RC

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by William Mshumbusi, May 28, 2012.

  1. William Mshumbusi

    William Mshumbusi JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 864
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Makanisa zaidi na mali za wakristo zazidi kuteketezwa leo yamechomwa matatu.
    Source chanel10 habari

    Huku ni kushindwa kwa selikali ya muungano kwani swala la ulinzi na usalama ni la muungano.

    Sasa makanisa Zanzibar yalindwe kama ikulu

    huu ni mwanzo wa harakati za waislamu tanzania unaokusudia kutuletea selikali za kidini na wanaamini viongozi wakuu Raisi muungano, Makamu raisi visiwani makamu wote mawaziri wa ulinzi na mambo ya ndani

    tutegemee haya swala la mahakama ya kadhi
     
  2. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tunaamini hali itakuwa shwari sasa, ingawa kilichofanyika ni uhuni mkubwa. Sina hakika kama kuna faida yoyote ya huu muungano, kama wanataka uvunjwe nadhani ni bora iwe hivyo. Lakini njia wanazotumia kudai kuvunjwa huo muungano siyo stahili, wanaharibu mali na kufanya uhuni wa ajabu sana. Baada ya kuona ile habari ktk gazeti iliyosema "HATUNA IMANI NA BARAZA NA MITIHANI" na kusema WAISLAMU WANAFELISHWA KWA MAKUSUDI nilishajua hawa jamaa sasa wanaanza chokochoko za kutaka kuanza kufanya vurugu. Ni uhuni sana!
     
  3. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Hawa ndo wanaotaka tuwe na hizo mahakama za kadhi? Tutawaliwe na sheria za chuki na kishetani kama hivi?
     
  4. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    hiyo implied way ya kutoa maoni kwenye katuba mpya
     
  5. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Vurugu za zanzibar sasa zinabainisha sio za kisiasa wala kupinga muungano bali ni mkakati dhahiri wa mashambulizi ulioandaliwa kwa mpango maalum wa kificho dhidi ya Ukristo,wakristo,mali zao na nyumba zao za ibada hakuna sababu yoyote ya msingi inayoweza kutengua ukweli huu maana hatuoni uhusiano wowote wa kanisa na muungano au siasa za zanzibar! Islam is a very hostile religion and i wonder if it deserves any credibility!
     
  6. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Sipati picha ingekuwa ni misikiti inachomwa..kikwete angeongea mpaka povu!
     
  7. s

    silent lion JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 498
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Bullshit all of it. Makanisa yanachomwa na infiltrators wanaodaiwa kuwa ni wa CCM ili kudivert attention ya watu ili jambo hili liwe la kidini na ishu ya msingi ya zanzibar Huru isijadiliwe
     
  8. Fasta fasta

    Fasta fasta JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hili liserikali legelege litatuletea matatizo makubwa. Ni afadhali jeshi lichukue nchi wahamie hapo zanzibar wiki mbili wakaweke akili za hawa wajamaa sawa na watembeze kipigo kwa hawa watu wakorofi, labda waya zimekatika kwenye ubongo wao.
     
  9. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Let em go, this is a secret agenda, tukishindwa kujilinda Obama atatusaidia ingawa hatuombei hayo yafikie huko ila kinachotokea Znz ni vita dhidi ya Ukristo. there can never b any link btn Christianity na muungano coz hata huku bara waislam mbona wapo? Mwinyi alileta OIC akashindwa, Jk akataka kuirudisha nae akachemka, so jamaa wameamua kuingia front.
     
  10. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    muungano na makanisa ni vitu viwili visivyo na uhusiano hata kidogo, hili sasa ni vuguvugu la kishetana la kutaka kulimaliza kanisa, ila hawataweza kwani MUNGU yupo upande wetu. Baba rizi amestarehe ikulu ila kama ingekuwa ni misikiti ndo inachomwa nadhani angekuwa ameshatoa tamko. MUNGU tuepushe na huyu ibirisi anayetaka kuchafua nchi yetu. MUNGU IBARIKI TANZANIA
     
  11. Raiamwematz

    Raiamwematz Senior Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Sasa hao watu wanajiita wacha Mungu kweli?? kama wanadai muungano uvunjwe, je makanisa yamewakosea nini?? ni uhuni tu hawa watu, halafu wanajifanya wanapiga swala nje ya mahakama, kama sio uzushi tu, ni nini ile?? Watakuja jimaliza wote hao, huku bara hawajui wako wangapi, nasisi tukiamua kuwafukuza itakuweje?? maaana waazilishi wa haya mambo wananyumba kule TEMEKE pia.
     
  12. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kwa hali hii ya udini inayoendelea zanzibar basi tumeshapata maana halisi ya dini ya kiislamu kiundani.
    Tanx sana waislamu kwa kututendea haya mnayotutendea wakristo ila jueni kwamba.
    "HAKUNA ALOWAHI KUTENDA UBAYA JUU ISRAEL NA AKAISHI"
     
  13. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,066
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    Hawa wala urojo mi siwalewi kabisa.
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,665
    Trophy Points: 280
    watakuambia kuwa ccm ndio wametuma mamluki wao wachome kanisa ..ili iweje? hawana jibu
     
  15. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    usihofu, kamwe tanzania bara hitakuja serikali ya kidini ...ni zanzibar tu hilo linawezekana...
     
  16. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Abadilishwe kamishna wa polisi zanzibar na polisi lote lifumuliwe kwani wote uamsho hao
     
  17. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Wakowapi wanaharakati wa dini ya Kiislam wako wapi masheikh isa ponda na wenzake? kukemea hali hii hii ni zaidi ya Kuidai Zanzibar yao je baada ya kuipata Hiyo Zanzibar yao wanayoitaka wataishi waislam peke yao? huu ni uhuni usiokubalika abadani
     
  18. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #18
    May 28, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wavuta bangi wa Zanzibar wameamua kuipaka matope dini ya kiislamu.
     
  19. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #19
    May 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    naamini kama makanisa yanachomwa siku baada ya siku-hao arsonists na extremists hakuna anayewashika-naamini viongozi wa makanisa wapo na wanaona na kusikia kila kitu-naomba waandae reprisal nzur then tuone ni nini kitafwata
     
  20. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #20
    May 28, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mambo yakishatulia baba rizi atakutana na wazee wa dar kutoa tamko...
     
Loading...