Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makanisa yetu leo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Smarty, Mar 30, 2011.

  1. S

    Smarty JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    kwa miaka ya hivi karibuni kumeibuka makanisa kibao ambayo theme yao kubwa ni uponyaji wa magonjwa mbalimbali waliyonayo bin adamu. sasa mimi swali langu ni kwamba hivi haya makanisa yamekuwa hospitali za rufaa? baadala ya kuwahubiria watu juu ya Uwepo wa mungu, maswala ya maisha baada ya hapa duniani, kuhubiri upendo na amani, wanatangaza juu ya uponyaji wa magonjwa mbalimbali. sasa naona wameibuka kwa staili nyingine ya kikombe. Isije kuwa mpinga kristo a.k.a masihi dajaar kaishatia timu Tz.
     
  2. malkiory

    malkiory JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Njaa, ubinafsi, tamaa, kutafuta umaarufu , ndiyo kiini hasa cha kuibuka kwa utitiri wa madhehebu feki kila kukicha.
     
  3. anania

    anania Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nyakati za mwisho watu watakuwa wenyekupenda pesa na kujipenda wao mwenyewe tu.
     
  4. s

    sawabho JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Ujasiriamli huo, baadhi wamejiajiri kwa kutumia jina la kanisa.
     
  5. E

    ELLET Senior Member

    #5
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo yote yametabiriwa tangu zamani. Isaiah 4:1 ( 1And in that day seven women shall take hold of one man, saying, We will eat our own bread, and wear our own apparel: only let us be called by thy name, to take away our reproach. ) Almost 99% ya makanisa (wanawake) wanamtaja Yesu (mme) lakini ukichunguza mafundisho yake (chakula) sio cha Yesu Kristo ila wamejipatia wenyewe. wanatumia jina la Yesu kuondoa tu aibu.
    Chakufanya nini sasa? Fuata Biblia.
    Remember, kwenye Mambo ya Mungu, 'What is right is not always popular and what is popular is not always right'
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180

    Njaa mkuu haibagui,nao ni sehemu yao ya kula,lazima kuweka mazingira yanayovutia wengi,hasa mambo yanayohusiana na matatizo ya kila siku ya binadamu.
     
Loading...