Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makanisa ya kweli yanaweza kujengwa kwa pesa chafu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpayukaji, Apr 22, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [h=3][/h]

    [​IMG]
    Hakuna ubishi kuwa siku hizi makanisa, maduka hata madangulo yanaanza kukosa mpaka ingawa si yote. Hebu fikiria. Kanisa linalojengwa kwa pesa, kwa mfano, ya EPA linakidhi matakwa ya kiroho? Jikumbusheni uhovyo wa serikali iliyotokana na pesa chafu kama hiyo. Usijeshangaa kukuta siku moja makanisa kama haya yakifanya kazi ya kubariki pesa ya ujambazi hata kuwasaidia wakwepa kodi kama siyo kusimamiwa au kutumiwa na wauza mihadarati. Je makanisa ya namna hili yana tofauti na maduka-kanisa ya akina Getrude Rwakatare, Silvester Gamanywa, Zakaria Kakobe, Adam Lusekelo na matapeli wengine wa kidini?
    Inashangaza kuona waziri mkuu aliyefurushwa kwa kashfa ya Richmond Edward Lowassa anavyoshabikia na kushabikiwa na makanisa kuyachangia ili kuendeleza shughuli zake ambazo kimsingi hazina tofauti na biashara. Je makani kama haya yana roho mtakatifu au roho mtakakitu?
     
  2. FortJeasus

    FortJeasus JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Makanisa yanatumia wanasiasa kujijenga kiuchumi wakati huo huo wanasiasa wanatumia nguvu na ushawishi wa makanisa kujijenga kisiasa.Ni win win situation!
    Upande mojawapo ukigoma kutumika kwa malengo na nia ovu ,basi,hapo uhusiano wa makanisa na wanasiasa utakakoma.
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,066
    Trophy Points: 280


    i see. . . . . . 'kanisa, maduka na danguro' eeeh?

    Anyway,
    Danguro huwa na mipaka? Mipaka yake ni ipi?
     
  4. r

    republicoftabora Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...