Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makanisa ya Changanyikeni Dar kuweni macho kuanzia hivi sasa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Cool, Oct 17, 2012.

  1. C

    Cool Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kwa habari nilizonazo, ni kwamba kuna kundi la watu wanasemekana ni waislamu wenye msimamo mkali wamepiga kambi maeneo ya Chuo kikuu huko Changanyikeni kwa ajili ya kufanya matukio kama yale ya Mbagala na sehemu zingine. Kuweni macho, ......(tafadhali msipuuze)

    Source.. Mimi mwenyewe
     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,635
    Likes Received: 3,355
    Trophy Points: 280
    Tusihamasishe machafuko. Hakuna mahali popote JESUS alopolipiza kisasi au kutoa mafundisho ya chuki. Hata mtu akikuzuia kuabudu, mpe na shavu la pili, sio kumuua kama yalivyo mafundisho mengine. Ripoti the issue to the police for further action.
     
  3. MWILI NYUMBA

    MWILI NYUMBA JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 819
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Sababu za kuchoma hayo makanisa ya Changanyikeni ni zipi?
     
  4. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Mkuu, hiyo tahadhari inahamasisha vipi vurugu?
     
  5. Shenkalwa

    Shenkalwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 580
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sababu ya kuchoma makanisa wanazijua waislamu. Huyo mtoa mada katoa angalizo nami namshukuru kwa hilo. Kwa mtu ambaye haangalii mambo kwa kina ndiyo anaweza kuuliza swali kama hilo. Usifikiri kitendo cha mtoto aliyekojolea msahafu kilikuwa ni cha kwake na huyo mwenzake. Huu ni mpango uliosukwa na waislamu. Yule mtoto aliyemwambia mwenzake akikojolea msahafu atageuka kuwa mwehu yale sio maneno yake bali katumwa ili mradi wapate mahali pa kuanzia kuchoma makanisa. Huu ni mpango wa waislamu uliopangwa kwa muda mrefu na ulianzia Zanzibar, Tunduru na sasa Dsm. Na haya yanakuja baada ya ule mpango wao wa kuweka kipengele cha kuhesabu waislamu wakati wa sensa kushindikana kwa sababu pale ndipo walikuwa wameweka mtego wao. Wakristo kaeni chonjo mpinga Kristo ameshafika. Kama hamkubali subirini muone
     
  6. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama zinatofautiana sana na sababu zilizopelekea wana uamsho kuchoma makanisa zanzibar! wana uamsho walipinga muungano kwa kuchoma makanisa!! na hapa wanaweza kutumia hata kisingizio cha kudai mahakama ya kadhi n.k kwa kuchoma makanisa!!
     
  7. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Hivi kweli tutafika huko tunako kwenda?
     
  8. M

    Michael Mwakyusa JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pumbavu wewe, wewe mwenyewe ni polisi linda kanisa lako sio kulipiza, inamaana jambazi akivamia nyumbani kwako utamruhusu aue wanao na mkeo.
     
  9. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Hata Mungu alisema jisaidie nami nitakusaidia.Tujilinde ebo
     
  10. D

    Dr.Who Senior Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnaanza kujichang'anya wenyewe na bado kazi mnayo, hadi muache chokochok na ufisadi, Makanisa yanayojengwa kwa pesa za ufisadi hayawezi dumu..
     
Loading...