Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makanisa, sadaka na ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Aug 10, 2011.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Habarini Wana Jf
    Hili imebidi nililete hapa kulichangia kuona kama kuna ukweli wowote! Leo nikiwa lunch sehemu flani nzuri sana nilikuwa nimeketi karibu na group (nafikiri ni watu wanafanya kazi sehemu moja) la watu ambapo kulikuwa na mjadala kuhusu, Ongezeko la makanisa ambayo uhubiri mahusiano ya ndoa na utoaji wa sadaka kwa wingi siku za ibada! Wakati nashushia soda yangu nilishtushwa kwa kile mmoja wapo alichosema kuwa ongezeko hilo si Mpango wa Mungu ndiyo maana pamoja na mafunzo mengi ya ndoa lakini ndoa nyingi huvunjika na yamekuwa yakihamasisha hasa utoaji wa sadaka ili kulimbikiza mihela ambayo huchukuliwa kutoka kwa waumini! Haikuishia hapo mjadala uliendelea na kufikia kusema Mikoa inayoongoza kwa Uchipuaji wa makanisa, hasa ya aina hii ni Arusha na Mbeya

    SWALI:
    Je kuna ukweli wowote? Maoni kutoka katika mikoa tajwa hapo juu!!!
    Je kuna athari zozote ambazo zinatokana na mafundisho hasa ya ndoa ambayo yanapelekea ndoa nyingi kupukutika?

    Naomba mawazo yenu! maana huu mjadala wa hawa jamaaa ulinivutia na kutaka kujua zaidi
    Thanx
    Kimbweka!!!!!
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    nenda kamuulize mchungaji wako,nadhani atakua na data na ukweli kamili kuhusu haya mambo
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mie sina mchungaji mkuu ndiyo maana nimeuliza na najua JF wachungaji hawakosekani.....
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    o.k nimekumbuka rev.masanilo atakuambia,........lakn sidhani kama atakubali kuweka hadharani janja yao ya nyani...asipokuambia nakuahidi jpili nitamuuliza mchunga kondoo wangu halafu ntakujuza.
     
  5. M

    MORIA JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wafalme 3:4Suleiman akatoa sadaka elfu za kuteketezwa juu ya madhabahu ile..mbele tunaona Suleiman akibarikiwa utajiri,hekima, maarifa, maisha marefu nk. kupita wanadamu wengine..kuna uhusiano ktk kutoa na kupokea..Kristo anasema ni heri kutoa kuliko kupokea..budha wanatoa sadaka,moslems wanatoa,pagans wanatoa sadaka sijui wewe dini gani...wasihubiri ndoa unataka wahubiri nini..mbona kuna ndoa za futari..mkeka nk....au...ndo nyani haoni kundule..!?
     
  6. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    au Pdiddy, nae ana asili ya uchungaji.
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    mimi nitamjuza manake mie ni mchungaji mstaafu. ila inabidi utoe sadaka ya kuuliza manake ww mkubwa mno kwa kipaimara. hayo maswali ulitakiwa uulize kwenye tuisheni ya bure ya sunday skuli ama kipaimara!

    <br />
    <br />
     
  8. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ndio maana tunaambiwa tutoe tulicho nacho, na ukiwa unatoa jiambie moyoni unatoa sadaka ikafanye kazi ya bwana Mungu wako
    kwa hiyo hata wakila dhambi inawaangukia wao wakuu wa makanisa, na sio wewe
     
  9. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2011
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    ujasiriamali ni kila mahali sikuhizi

    wachungaji wale wapi,wandugu kuweni makini na makanisa haya yanayomilikiwa na Mr,na Mrs.
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Inaelekea wazazi wako ni wazee wa kanisa ama wachungaji...
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mbona unawatetea na hapo hapo unawapinga .......
     
  12. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ole wenu mnaotangatanga!
     
Loading...